Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fibr optic cable adapter ] trận đấu 275 các sản phẩm.
Màu xanh lá cây Quad LC APC Bộ chuyển đổi màn trập Singlemode Mid Coupler 4 cách Chanel
| Kiểu: | LC / APC |
|---|---|
| Vật chất: | Nhựa |
| Cách Chanel: | 4 cách |
Single Mode Adjustment 30 dB Attenuator Low Return Loss For Fiber Optic CATV
| Loại kết nối: | SC/UPC, SC/APC |
|---|---|
| Loại suy hao: | Điều chỉnh |
| Vật liệu cơ thể: | Nhựa |
1000MW Fixed Type Lc Fiber Optic Attenuator Single Mode 3dB Telecom Standard
| Loại kết nối: | LC/PC, LC/UPC |
|---|---|
| Phạm vi suy hao: | 3db |
| Loại suy hao: | Loại nam thành nữ |
Large Capacity 19 Inch Fiber Optic Distribution Box Frame 1440 Cores
| Vật liệu: | Thép |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
SC FC ST Steel Fiber Optic Distribution Box Unit ODF Rack Mounting
| Đầu nối: | SC, FC, ST, LC, E2000, v.v. |
|---|---|
| Ứng dụng: | Khung phân phối cáp quang 19' |
| Dung tích: | Tối đa 144 sợi |
Hộp đầu cuối sợi quang kích thước nhỏ trong nhà với xây dựng băng thép cho các dự án FTTH
| Vật liệu: | Băng thép |
|---|---|
| Cổng cáp: | 1 cổng cáp |
| Người chia tách: | 1x2, 1x4 |
8 Port Wall Mount Indoor Fiber Optic Termination Box với bảo vệ IP55 và kết thúc màu đen kim loại
| Vật liệu: | Băng thép |
|---|---|
| Cổng cáp: | 2 Cổng cáp |
| Người chia tách: | 1x2, 1x4 |
Hộp kết nối quang sợi quang treo tường ngoài trời có thể gắn kết được 72/96 lõi
| Vật liệu: | Băng thép |
|---|---|
| Cổng cáp: | 4 cổng cáp |
| bộ chia: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x12, 1x16, 1x24 |
Drawer Fiber Optic Terminal Box Rack Mountable Patch Panel With FC adapter
| Vật liệu: | Thép |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
Indoor Fiber Optic Terminal OTB Wall Mountable Face Plate 4 SC/UPC Adapter Ports
| Vật liệu: | Băng thép |
|---|---|
| Cổng cáp: | 1 cổng cáp |
| bộ chia: | 1x2, 1x4 |

