Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fibr optic cable adapter ] trận đấu 275 các sản phẩm.
Wall Mount FTB OTB 8 Ports Fiber Optic Terminal Box FTTH GPON EPON KCO-FTB08D
| Vật liệu: | Băng thép |
|---|---|
| Cổng cáp: | 2 Cổng cáp |
| bộ chia: | 1x2, 1x4, 1x8 |
KCO-WTB-24A Wall mountable optical termination box 24 ports With SC/APC Pigtail
| Vật liệu: | Băng thép |
|---|---|
| Cổng cáp: | 4 cổng cáp |
| bộ chia: | 1x2, 1x4, 1x8 |
2 Doors KCO-WTB-24A Wall Mount Fiber Optic Terminal Box 12 24 36 48 ports
| Vật liệu: | Băng thép |
|---|---|
| Cổng cáp: | 4 cổng cáp |
| bộ chia: | 1x2, 1x4, 1x8 |
Indoor 19" Fiber Optic Distribution Frame 720 Cores Fo Fibers for FTTB Network
| Vật liệu: | Thép |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
Fiber Optic Distribution Panel 1U 24 Cores Fix Type , Optical Terminal Box
| Mất chèn: | 0.15dB |
|---|---|
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
| Đầu nối: | SC, FC, ST, LC, E2000, v.v. |
72 Ports SMC Fiber Optic Terminal Box , Outdoor Wall Pole Mount Ftth Distribution Box Cross Cabinet
| Vật liệu: | SMC |
|---|---|
| Cổng cáp: | 6 cổng cáp |
| bộ chia: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x12, 1x16, 1x32, 1x64 |
Fiber Optic Rack Mount Patch Panels
| Insertion loss: | 0.15dB |
|---|---|
| Return loss: | 55dB |
| Connector: | SC, FC, ST, LC, E2000, etc |
12 Cores 4 Ports Fiber Optic Terminal Box Full Loaded Pole Mount KCO - FXX -12
| Vật liệu: | ABS+PC |
|---|---|
| Cổng cáp: | 4 cổng cáp |
| bộ chia: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x14 |
Trong nhà FTTH FTTB Fiber Optic Terminal Box 4 Cổng cáp Vật liệu băng thép KCO-ODB-48A
| Vật liệu: | Băng thép |
|---|---|
| Cổng cáp: | 4 cổng cáp |
| bộ chia: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x12, 1x16, 1x24 |

