Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fibr optic cable adapter ] trận đấu 275 các sản phẩm.
Dây vá quang bọc thép chống chuột Single Mode, ST đến LC Cáp vá sợi quang bọc thép
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
|---|---|
| Đầu nối 1: | St |
| Cable diameter: | 3mm、2mm |
Dây nhảy quang bọc thép FC sang FC Simplex 12 lõi cho FTTH LAN
| Đầu nối 1: | FC/APC |
|---|---|
| Đầu nối 2: | FC/APC |
| Cốt lõi: | Sợi 12 lõi |
Dây nhảy quang MTRJ, Cáp nhảy quang MT-RJ Multimode Duplex
| Đầu nối 1: | MTRJ |
|---|---|
| Đầu nối 2: | MTRJ, SC, ST, v.v. |
| Cốt lõi: | Song công |
Dây nhảy quang FTTH SC APC ngoài trời với cáp vỏ PE màu đen đường kính 3.5mm
| Đầu nối 1: | ST/APC |
|---|---|
| Đầu nối 2: | ST/APC, SC, ST, v.v. |
| Cốt lõi: | Duplex, Simplex, Fan-out, Break Out |
ST / UPC chế độ duy nhất 9/125 sợi quang phông phông 8 lõi 12 sợi 1.5M
| Đầu nối: | ST/UPC |
|---|---|
| Cốt lõi: | 8 lõi |
| Che phủ: | PVC, LSZH, bọc thép, tùy chỉnh |
SC / APC to RF Analog signal 1550nm Fiber Optic Adapter CATV FTTH receiver optical node
| Optical port: | SC/APC |
|---|---|
| Digital port: | RF |
| Length wave: | 1310nm, 1490nm, 1550nm |
Sợi quang Bộ suy giảm MPO 8 lõi 12 lõi 16 lõi 24 lõi 36 lõi từ nữ sang nam cho trung tâm dữ liệu
| Loại trình kết nối: | MPO |
|---|---|
| Bộ suy giảm: | 1dB ~ 30dB |
| Loại suy hao: | Kiểu nam sang nữ |
Dây nối quang SC sang LC, cáp vá quang, MM SM
| Đầu nối 1: | SC song công |
|---|---|
| Đầu nối 2: | LC song công |
| Cốt lõi: | 2 sợi hoặc song công |
ST multimode OM2 multifibers fanout fiber optic pigtails 12 cores fibers 3m
| Đầu nối: | St |
|---|---|
| Cốt lõi: | 12 lõi |
| Che phủ: | PVC, LSZH, bọc thép, tùy chỉnh |
0dB đến 30dB Máy giảm áp quang sợi điều chỉnh ST FC LC SC
| Loại kết nối: | ST/UPC, ST/APC |
|---|---|
| Phạm vi suy hao: | 1dB~30dB |
| Loại suy hao: | Điều chỉnh |

