Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ outdoor terminal box ] trận đấu 245 các sản phẩm.
10 cổng Fiber Optic Terminal Box với vật liệu ABS + PC và OptiTap Mini SC Connector cho FTTx Networks
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FTTA-10B |
| Màu sắc: | Đen |
Hộp 4 cổng MST Hộp đầu cuối dịch vụ đa cổng Hộp trung tâm sợi quang điện môi FTTA 5G FTTA
| Vật chất: | ABS + PC |
|---|---|
| P / N: | KCO-FTTA-04C |
| Màu sắc: | Màu đen |
Tiết kiệm không gian Fiber Optic Terminal Box IP65 Cấp bảo vệ Dễ dàng cài đặt
| Vật liệu: | ABS+PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
KCO-ODB-72A 72 Cảng sợi quang hộp thiết bị đầu cuối 96 sợi tường cực gắn kim loại
| Vật chất: | Băng thép |
|---|---|
| Cổng cáp: | 4 cổng cáp |
| Bộ chia: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x12, 1x16, 1x24 |
48 Cores LC Duplex 1U Drawer Network Termination Box , Rack Mountable Fibre Termination Panel
| Mất chèn: | 0.15dB |
|---|---|
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
| Đầu nối: | LC song công |
Hộp đấu dây quang treo tường KCO-FTB16D 16 cổng cho FTTH với Adapter SC/APC và Pigtail
| Vật liệu: | Băng thép |
|---|---|
| Cổng cáp: | 2 Cổng cáp |
| bộ chia: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x16 |
FTTH CATV 1 * 32 Splitter 24 cổng Fiber Optic Terminal Box FDB Box Không thấm nước SC LC FC ST
| Vật liệu: | ABS+PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0,10dB |
| Trả lại tổn thất: | 60dB |
Hộp đấu dây quang ngoài trời 12 cổng IP65 với bộ chia PLC 1*8 cho mạng FTTx
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FDB-0212X |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Hộp đấu dây quang 2U 48 lõi với đầu nối SC LC FC ST E2000 và Logo tùy chỉnh
| Đầu nối 1: | SC Simplex |
|---|---|
| Đầu nối 2: | LC song công |
| Kích cỡ: | 485*300*2U |
Hộp kết thúc sợi quang với kích thước 485 * 300 * 4U
| Đầu nối 1: | SC Simplex |
|---|---|
| Đầu nối 2: | LC song công |
| Kích cỡ: | 485*300*4U |

