Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ outdoor terminal box ] trận đấu 245 các sản phẩm.
Ngoài trời Fiber Optic Terminal Box UV bảo vệ và chống lão hóa tài liệu
| Vật liệu: | ABS+PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
16 lõi Wall Mount sợi chấm dứt hộp / sợi quang chấm dứt hộp
| Vật liệu: | ABS+PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
Hộp kết nối quang sợi quang treo tường ngoài trời có thể gắn kết được 72/96 lõi
| Vật chất: | Băng thép |
|---|---|
| Cổng cáp: | The resource you are looking for has been removed, had its name changed, or is temporarily unavailab |
| Bộ chia: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x12, 1x16, 1x24 |
16 lõi IP65 Hộp đầu cuối sợi quang chống nước với cấu trúc niêm phong cơ học cho mạng FTTx
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-NAP-0216S |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Hộp đấu dây quang FTTH IP65 ngoài trời 24 core với bộ chia không khối và dung lượng 24 cổng
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-ODB-0424X |
| Màu sắc: | Xám, Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
12 Cores 4 Ports Fiber Optic Terminal Box Full Loaded Pole Mount KCO - FXX -12
| Vật liệu: | ABS+PC |
|---|---|
| Cổng cáp: | 4 cổng cáp |
| bộ chia: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x14 |
1*16 Fiber Optic Terminal Box , 4 Ports SMC Fiber Optic Distribution Unit KCO - SMC - 016
| Vật liệu: | ABS+PC |
|---|---|
| Cổng cáp: | 4 cổng cáp |
| bộ chia: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x12, 1x16 |
72 Ports SMC Fiber Optic Terminal Box , Outdoor Wall Pole Mount Ftth Distribution Box Cross Cabinet
| Vật liệu: | SMC |
|---|---|
| Cổng cáp: | 6 cổng cáp |
| bộ chia: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x12, 1x16, 1x32, 1x64 |
Hộp đầu cuối sợi quang 8 cổng với bộ chia quang 1x8 và 12 sợi splicing cho phân phối ngoài trời
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FBD-08C |
| Màu sắc: | Đen |
Hộp đầu cuối sợi quang ABS + PC với dung lượng ghép 16 sợi và hộp phân phối FTTH ngoài trời
| Mã sản phẩm: | KCO-0416W |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Xám / Tùy chỉnh |

