Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ outdoor terminal box ] trận đấu 245 các sản phẩm.
KCO-ODP-12W Thiết bị đầu cuối truy cập sợi quang Hộp phân phối FAT IP55 Lớp
| Vật liệu: | ABS+PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
Hộp đầu cuối phân phối sợi quang FTTA 5G với dung lượng 96 sợi ABS + vật liệu PC để lắp tường hoặc cột
| Mã sản phẩm: | KCO-NAP-0424W |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
16 cổng Capacity IP55 Indoor Fiber Optic Terminal Box với kích thước 220x140x55mm cho mạng FTTx
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FTB-0116S |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Hộp đấu dây quang 16 lõi với bảo vệ IP55 và Bộ chia PLC 1x16 cho gắn tường trong nhà
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FTB-0116S |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
48 Port Indoor IP55 Waterproof Fiber Optic Terminal Box cho mạng FTTH
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FTB-48HW |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
48 Hộp kết thúc sợi quang cổng tường nội thất IP55 Hộp phân phối sợi quang cho mạng FTTH
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FTB-48HW |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Hộp đầu cuối sợi quang 48 cổng với dung lượng 48 sợi và bảo vệ IP55 trong nhà
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FTB-48HW |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
FTTH 24 Port Fiber Optic ga hộp KCO-FDB-24G nước ngoài trời bằng chứng ABS PC vật liệu
| tài liệu: | ABS + PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Mất mát trở lại: | 55dB |
Hộp đấu dây quang ngoài trời với bộ chia mini 1x8 và dung lượng 12 sợi quang cho FTTH gắn tường hoặc gắn cột
| Mã sản phẩm: | KCO-NAP-0308D |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
FTTC Indoor 8 Cores Fo Fiber Optic Termination Box ITB Wall Mount
| Vật liệu: | thép kim loại |
|---|---|
| Đầu nối: | ST, FC, LC, E2000, v.v. |
| Ứng dụng: | trong nhà, cáp quang tới máy tính, FTTC |

