Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ outdoor terminal box ] trận đấu 245 các sản phẩm.
Hộp kết thúc sợi quang ngoài trời IP65 16 cổng với dung lượng 16 sợi cho các ứng dụng FTTH
| Mã sản phẩm: | KCO-0416W |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Xám / Tùy chỉnh |
Hộp thiết bị đầu cuối sợi quang 16 cổng nhỏ gọn với hoạt động dễ dàng cho phân phối sợi ngoài trời
| Mã sản phẩm: | KCO-0416B |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
16 cổng FTTH Drop Cable Port Fiber Access Terminal Box với dung lượng 16 sợi và vật liệu ABS + PC
| Mã sản phẩm: | KCO-0416B |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Hộp kết thúc sợi quang IP65 ngoài trời 24 lõi với 24 cổng cho cáp FTTH
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FAT-24W |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Hộp thiết bị đầu cuối sợi quang ngoài trời 24 cổng chống nước IP65 với 120 Capacity Splice Fiber cho Mạng FTTH
| Mã sản phẩm: | KCO-NAP-0424B |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Hộp phân phối sợi ngoài trời với kích thước 320x240x100mm, 1x16 PLC Splitter, và tường / Pole Mount cho mạng FTTH
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FAT-24W |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Hộp đấu dây quang bằng vật liệu SMC với 24 cổng và tối đa 24 sợi quang cho đầu nối SC/FC/ST/LC
| Vật liệu: | SMC, ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-SMC-0224X |
| Màu sắc: | Xám trắng |
16 Capacity Port Outdoor IP65 Fiber Optic Terminal Box với 1x8 Splitter cho các ứng dụng FTTH
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-TK-208 |
| Màu sắc: | Xám / Đen / Tùy chỉnh |
Hộp đầu cuối 8 cổng FTTA NAP Đầu nối Mini SC H không thấm nước Trung tâm sợi quang
| Vật chất: | ABS + PC |
|---|---|
| P / N: | KCO-FTTA-08C |
| Màu sắc: | Màu đen |
IP65 chống nước 12 cổng FTTH Terminal Box với 1x8 Splitter và thiết kế gắn tường
| Vật liệu: | Abs |
|---|---|
| P/n: | KCO-FDB-12A-SX |
| Màu sắc: | Xám |

