Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ outdoor terminal box ] trận đấu 245 các sản phẩm.
Splitter Cable Optical Termination Box , Fibre Termination Panel 3 In 1 FTB
| Dung tích: | 96 sợi |
|---|---|
| Chức năng: | 3 trong 1 |
| Vật liệu: | Thép |
Outdoor ODF Fiber Optic Terminal Box Fiber Termination Unit 8 Cores Anti Corrosion
| Vật liệu: | ABS, PC, ABS+PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
8 lõi SC UPC Nội thất tường lắp đặt quang sợi patch bảng phân phối hộp đầu cuối
| Ứng dụng: | trong nhà |
|---|---|
| Kích thước: | 200*165*40 (mm) |
| Công suất: | 8 lõi |
Hộp đấu dây quang 48 cổng bảo vệ IP65 với vật liệu ABS+PC dùng cho cả trong nhà và ngoài trời
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FTB-48HW |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Hộp đấu dây quang ngoài trời 24 lõi IP65 với 24 cổng cho mạng FTTH Gắn tường hoặc gắn cột
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FAT-24W |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
1 * 16 Bộ chia 24 cổng Thiết bị đầu cuối sợi quang Hộp truy cập Thiết bị đầu cuối NAP CTO FAT Box
| p/n: | KCO-FDB-24G-SX |
|---|---|
| Màu sắc: | Xám |
| Ứng dụng: | FTTH |
Khách hàng Long Pigtail Rugged Fiber Optic Terminal Box cho viễn thông
| Loại bộ điều hợp: | SC/LC/FC/ST |
|---|---|
| Loại lắp đặt: | Gắn tường, gắn cột |
| Loại sợi: | Chế độ đơn/Đa chế độ |
16 Ports Outside Water Proof FTTH FTTB Fiber Optic Terminal Box KCO-FDB-16S
| Vật liệu: | ABS+PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0,10dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
FTTA 10 cổng NAP 1 * 8 Splitter Fiber Optic Terminal Box với đầu nối chống nước
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| p/n: | KCO-FTTA-10B |
| Màu sắc: | Màu đen |
Hộp đầu cuối cáp quang không thấm nước FTTH Hộp phân phối quang 4 cổng SC APC
| Vật chất: | ABS |
|---|---|
| P / N: | KCO-FDB-04-MK |
| Màu sắc: | Xám |

