Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ plc optical splitter ] trận đấu 243 các sản phẩm.
Bộ chia Plc sợi quang ống nhỏ 2 X 4 SC APC UPC
| Chiều dài: | 1,0m, 1,5m, 2,0m |
|---|---|
| loại bộ chia: | 2*4 2x4 |
| chia cách: | Đầu vào 2 chiều & đầu ra 4 chiều |
Ống Mini 1x16 1:16 Bộ chia PLC SC APC G657A1 G652D Bộ chia sợi quang thụ động
| Loại gói: | ống nhỏ |
|---|---|
| Chiều dài bím tóc: | 1,5m |
| Loại chia: | 1*16 1x16 |
Bộ chia sợi quang 2.0mm 3.0mm FTTH 1x32 SC APC G567A2
| Loại gói: | Mô-đun hộp ABS |
|---|---|
| Chiều dài: | 1,0m |
| Loại chia: | 1*16 1x16 |
Multimode OM3 Cáp quang kết nối PLC Splitter 1 * 2 1 * 4 1 * 8 SC LC FC ST Connector
| Loại gói: | Mô-đun hộp ABS |
|---|---|
| Chiều dài: | 1,0m |
| Loại chia: | 1*8 1x8 |
Hộp đầu cuối sợi quang 8 cổng với bộ chia quang 1x8 và 12 sợi splicing cho phân phối ngoài trời
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FBD-08C |
| Màu sắc: | Đen |
Aerial 1*8 PLC Fiber Optic Splitter Box Outdoor Waterproof KCO-GJS08 For FTTH GPON ABS PP
| Type: | Inline type |
|---|---|
| Cable ports: | 3 in 3 out |
| Cable diameter: | 8.0~22.0mm |
KCO-H0848-SZ Khung chia nối sợi quang chống nước 16fo 32fo 1*16 1*32
| Loại: | Loại inline |
|---|---|
| cổng cáp: | 8 cổng |
| Đường kính cáp: | 8.0~18.0mm |
Bộ chia PLC 1x16 SC APC Aerial Pole-mount Optica Fibra Splice Vỏ hộp NAP
| Loại: | Loại inline |
|---|---|
| Cổng cáp đầu vào: | 4 cổng |
| Đường kính cáp: | 8.0~18.0mm |
PON FTTH FTTX 19' 4U PLC Fiber Optic Splitter 14 khe 16 khe Chassic ODF Patch Panel
| Vật liệu: | Băng thép |
|---|---|
| Cao: | 4U |
| Loại chia: | Loại LGX |
1x2 Multimode OM3 Fiber Optic Cable Splitter , customized ABS Box PLC Splitter
| Kiểu: | 1xn, 2xn |
|---|---|
| Chiều dài sợi: | 0,3 ~ 1,5m |
| Đường kính cáp: | 0,9mm |

