Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ plc optical splitter ] trận đấu 243 các sản phẩm.
14 khe 19' 3U PLC sợi quang chia rack gắn tấm vá 1 * 2 1 * 4 1 * 8 1 * 16
| Vật liệu: | Băng thép |
|---|---|
| Cao: | 3U |
| Loại chia: | Loại ống nhỏ |
4U Khung cáp quang PLC Splitter Khung phân phối Bảng 14 16 Khe SC / APC LC / APC
| Vật liệu: | Băng thép/Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Cao: | 3U |
| Loại chia: | Loại ống nhỏ |
Bộ chia thụ động 1 đến 32 G657A1 Chế độ đơn Gắn trên giá đỡ 1:32 PLC Splitter
| IL: | 16.5 dB |
|---|---|
| Cảng: | 1 đến 32 |
| Đầu nối: | SC/APC, LC/APC hoặc tùy chỉnh |
Hộp truy cập thiết bị đầu cuối cáp quang không thấm nước ngoài trời Đầu nối OptiTap Mini SC H
| Vật chất: | ABS, ABS + PC |
|---|---|
| P / N: | KCO-FTTA-10B |
| Màu sắc: | Màu đen |
Planar Waveguide 1x2 PON GPON Splitter Optical Fiber 0.9mm 1.5m LSZH
| Kiểu: | 1x2 |
|---|---|
| Đầu nối: | SC/APC, LC/APC, FC/APC, SC/UPC, LC/UPC hoặc tùy chỉnh |
| Chất xơ: | 9/125 UM SMF-28e hoặc bổ nhiệm khách hàng |
FTTH Fiber Optic ABS Box PLC Splitter / Corning Optical Fibre Splitter 1 x 4 Type
| Kiểu: | 1x4 |
|---|---|
| Đầu nối: | LC/APC, FC/UPC hoặc tùy chỉnh |
| Chất xơ: | 9/125 UM SMF-28e hoặc bổ nhiệm khách hàng |
Máy phân tách PLC sợi quang ống nhỏ 2:4 2*4 2x4 SC APC UPC
| Loại gói: | Loại ống không khối nhỏ |
|---|---|
| Chiều dài: | 1,0m, 1,5m, 2,0m |
| Loại chia: | 2*4 2x4 |
LGX loại hộp chia sợi quang 1x8 1:8 Single Mode SM G657A SC/APC Connector
| Loại gói: | Loại chèn LGX |
|---|---|
| Chiều dài bím tóc: | 0,3m |
| Loại chia: | 1*8 1x8 1:8 |
Bộ chia sợi quang SC / APC LC / APC 2 X 8 Singlemode G657A2 FTTH FTTA
| Loại gói: | Loại ống không khối nhỏ |
|---|---|
| Chiều dài: | 1,0m, 1,5m, 2,0m |
| loại bộ chia: | 2*8 2x8 |

