Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ plc optical splitter ] trận đấu 243 các sản phẩm.
LSZH PLC Fiber Optic Splitter 1X4 Corning SMF-28e Fiber Planar Waveguide
| Kiểu: | 1x4 |
|---|---|
| Chiều dài sợi: | 1,0m ~ 2,0m |
| Đường kính cáp: | 0,9mm |
16.2dB Insertion Loss Fibre Optic Splitter Gigabit Passive Optical Network ABS 1 x 8
| Kiểu: | 1x8 |
|---|---|
| Đầu nối: | SC/UPC,LC/UPC hoặc tùy chỉnh |
| Chất xơ: | 50/125 um hoặc 62.5/125 um SMF-28e hoặc do khách hàng chỉ định |
Low Loss Fiber Optic Splitter 1X2 FTTH with FC UPC Corning Fiber Connectors
| Kiểu: | 1x2 |
|---|---|
| Connector: | FC/UPC,SC/APC,SC/UPC |
| Chất xơ: | 9/125 UM SMF-28e hoặc bổ nhiệm khách hàng |
Mất ít chèn sợi quang Bộ chia cáp quang Hộp chấm dứt SC / APC Hộp ABS 1U
| Vật liệu: | Băng thép/Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Cao: | 1U |
| Loại chia: | Loại hộp ABS |
Cable Television 1x32 Port Rack Mount Splitter Passive ABS Box , Optical Splitter Loss
| Kiểu: | 1x32 |
|---|---|
| Đầu nối: | SC/APC, LC/APC |
| Chất xơ: | 9/125 UM SMF-28e hoặc bổ nhiệm khách hàng |
PLC 1x32 1:32 1 * 32 PLC Phân tách quang Mini Steel Tube SC Connector 0.9mm LSZH
| Loại gói: | ống nhỏ |
|---|---|
| Chiều dài bím tóc: | 1,0m, 1,5m |
| Loại chia: | 1*32 1x32 |
Blockless 0.9 mm Fiber Optic Splitter 1X8 Un-connectorized With Fan Out Kits
| Kiểu: | 1x8 |
|---|---|
| Chiều dài sợi: | 1,0m ~ 2,0m |
| Đường kính cáp: | 0,9mm |
1: 16 PLC Fiber Optic Splitter 1x16 ABS Box 0.9mm 2.0mm 3.0mm 1 * 16 Modular Splitter
| Loại gói: | Mô-đun hộp ABS |
|---|---|
| Chiều dài: | 1,0m |
| Loại chia: | 1*16 1x16 |
Bộ chia sợi quang 2x2 với cáp 900um và chiều dài 1.5m để phân phối tín hiệu quang đáng tin cậy
| Loại gói: | Loại ống không khối nhỏ |
|---|---|
| Chiều dài: | 1,0m |
| Loại chia: | 2*2 2x2 |
Bộ chia cáp quang SC / APC LC / APC 2 * 8 2x8 Singlemode G657A2 FTTH FTTA
| Loại gói: | Loại ống không khối nhỏ |
|---|---|
| Chiều dài: | 1,0m, 1,5m, 2,0m |
| Loại chia: | 2*8 2x8 |

