Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ plc optical splitter ] trận đấu 243 các sản phẩm.
Bộ chia vòng sợi quang đơn mode bước sóng 1064nm với đầu nối FC/APC và chiều dài 1.0m dùng cho EDFA và cảm biến sợi quang
| Vật liệu: | Loại ống thép không gỉ |
|---|---|
| Chiều dài: | 1,0m |
| Kiểu: | 1*2 1x2 |
Chế độ đơn 4 Cáp quang Cáp bốn cổng Bộ tách sóng Laser Công suất cao
| Vật liệu: | Loại ống thép không gỉ |
|---|---|
| Chiều dài: | 1,0m |
| Kiểu: | 1*2 1x2 |
1U Ngăn kéo Trượt Cáp quang Giá đỡ ODF Bảng điều khiển sợi quang 24 Cổng 48 Sợi FTTH 19 ''
| Vật liệu: | Băng thép/Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Cao: | 1U |
| Loại chia: | Loại ống nhỏ |
ODF Hộp phân phối sợi quang OM4 OM5 1U 24 Cổng nối Splice Rackmount Patch
| Vật liệu: | Băng thép/Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Cao: | 3U |
| Loại chia: | Loại ống nhỏ |
Phân cực Duy trì tuần hoàn sợi quang PM CIR Bốn cổng 1064nms 1310nm 1550nm
| Vật liệu: | Loại ống thép không gỉ |
|---|---|
| Chiều dài: | 1,0m |
| Kiểu: | 1*2 1x2 |
Bộ chia quang FTTH GPON 1:16 Fiber Optic 1X16 Single Mode Cable LGX Cassette
| RL: | > 55db |
|---|---|
| IL: | 13,5dB |
| Loại sợi: | chế độ đơn sợi ngô G657A1 hoặc tùy chỉnh |
1x4 Fiber Optic Splitter Patch Panel Type , Rack Mount PLC Splitter 1U 19''
| Kiểu: | Giá đỡ, loại bảng vá |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép |
| Cảng: | 1 đến 4 |
CATV PLC Fiber Optic Splitter Coupler 2x16 Plastic Module SC UPC Connector
| Type: | 2x16 |
|---|---|
| Đầu nối: | SC/APC, SC/UPC |
| Đường kính cáp: | 1,4dB |
FTTX PLC Fiber Optic Splitter 1x2 2x2 / G657A Fiber Planar Lightwave Circuit Splitter
| Kiểu: | 1x2 |
|---|---|
| Chiều dài sợi: | 0,3 ~ 1,5m |
| Đường kính cáp: | 0,9mm |
3U 19inch ODF Sợi quang 1x4 PLC Fiber Splitter Chassic Rack Mount Patch Panel 14 16 khe
| Vật liệu: | Băng thép |
|---|---|
| Cao: | 3U |
| Loại chia: | Loại ống nhỏ |

