Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ plc optical splitter ] trận đấu 243 các sản phẩm.
Lszh Cover 1x4 2x4 G652D Fiber Optic Splitter With 0.3m Cable Length
| Kiểu: | 1x4, 2x4 |
|---|---|
| Chiều dài sợi: | 0,3 ~ 1,5m |
| Đường kính cáp: | 0,9mm |
Bộ chia quang PLC đầu nối LC APC 2x32 2:32 sợi quang Corning, loại hộp ABS
| Kiểu: | 2x32 |
|---|---|
| Đầu nối: | SC/APC, SC/UPC |
| Tính đồng nhất (Tối đa): | 2,5dB |
GPON EPON FTTH 1x8 Multimode Fiber Optic Splitter , OM3 Optical Fiber Coupler 50/125
| Kiểu: | 1x8, 2x8 |
|---|---|
| Chiều dài sợi: | 0,3 ~ 1,5m |
| Đường kính cáp: | 0,9mm |
Bộ chia PLC cáp quang LC / APC 2 * 16 G657A2 Hộp LGX
| Vật liệu: | Băng thép/Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Cao: | 1U |
| Loại chia: | Loại ống nhỏ |
4U 16 Slot LGX PLC Optica FIbra Splitter Rack Mount Chassis Box cho FTTH FTTx
| Vật liệu: | Băng thép |
|---|---|
| Cao: | 4U |
| Loại chia: | Loại LGX |
Bộ chia tách sợi quang đa chế độ OM3 1X 2 1 X 4 1 X 8 Đầu nối SC LC FC ST
| Tên: | Bộ chia tách sợi quang |
|---|---|
| Chiều dài: | 1,0 mét |
| loại bộ chia: | 1*8 1x8 |
10 cổng Fiber Optic Terminal Box với vật liệu ABS + PC và OptiTap Mini SC Connector cho FTTx Networks
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FTTA-10B |
| Màu sắc: | Đen |
FC / UPC Single Mode 1310/1550nm Fiber Optic Splitter , Dual Windows 1*2 FBT Coupler Splitter
| Vật liệu cáp: | PVC, LSZH |
|---|---|
| Phương thức đóng gói: | ống thép không gỉ, hộp ABS |
| Đường kính cáp: | 2.0mm, 3.0mm |
LC SC FC Multimode Fused 1x2 Fiber Optic Splitter MM FBT Coupler
| Vật liệu cáp: | PVC, LSZH |
|---|---|
| Chiều dài cáp: | <1,0m |
| Đường kính cáp: | 2.0mm, 3.0mm |
2.0mm SM FBT Coupler Single Mode 1*2 Fused Fiber Optic Splitter With SC / UPC Connector
| Vật liệu cáp: | PVC, LSZH |
|---|---|
| Chiều dài cáp: | 1,0m |
| Đường kính cáp: | 2.0mm |

