Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ plc optical splitter ] trận đấu 243 các sản phẩm.
1x32 Bộ chia sợi quang PLC Mini 0.9mm 1.0m Pigtail SC / APC để đóng hộp Splitter
| Vật liệu: | Loại ống thép không gỉ |
|---|---|
| Chiều dài: | 1,0m (xuất xưởng) |
| Loại chia: | 1*32 1x32 |
LC APC Fiber Optic Coupler Splitter 1x64 ABS Module, GPON Optical Splitter
| Kiểu: | 1x64 |
|---|---|
| Connector: | SC/UPC,LC/APC or customized |
| Chất xơ: | 9/125 UM SMF-28e hoặc bổ nhiệm khách hàng |
Cáp quang Mini Mini bền cáp Splitter 1x2 PLC 0.9mm 1.0m LSZH SC / APC LC / APC
| Vật liệu: | Loại ống thép không gỉ |
|---|---|
| Chiều dài: | 1,0m |
| Loại chia: | 1*2 1x2 |
Ổn định sợi quang không khối ổn định cao PLC 0.9mm 1.0m 1.5m 2.0m LSZH SC / APC 1x4
| Vật liệu: | Loại ống thép không gỉ |
|---|---|
| Chiều dài: | 1,0m (xuất xưởng) |
| Loại chia: | 1*4 1x4 |
Corning PLC Fiber Optic Splitter 2x4 ABS Module with LC / APC Connector
| Kiểu: | 2x4 |
|---|---|
| Đầu nối: | SC/APC, LC/APC,SC/UPC |
| Chất xơ: | 9/125 UM SMF-28e hoặc bổ nhiệm khách hàng |
2 * 16 PLC Splitter LC / APC 3U Bộ chia tín hiệu sợi quang Bảng điều khiển Giá đỡ Khung gầm có thể gắn ODF
| Vật liệu: | Băng thép/Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Cao: | 3U |
| Loại chia: | Loại ống nhỏ |
1 x 16 Blockless Low PDL Passive Optical Splitter Fiber Optic G675A , FTTH Splitter Insertion Loss
| Kiểu: | 1x16 |
|---|---|
| Chiều dài sợi: | 1,0m, 1,5m |
| IL: | < 14,0dB |
1xN 2xN PLC Fiber Optic Splitter Bare Fiber Adapter For Local Area Networks
| Kiểu: | 1xn, 2xn |
|---|---|
| Chiều dài sợi: | 1,0m, 1,5m |
| PDL: | <0,2db |
ODF Fiber Optic Splitter 3U 4U Patch Panel Phân phối khung cho PLC
| Vật liệu: | Băng thép/Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Cao: | 3U |
| Loại chia: | Loại ống nhỏ |
Bộ chia sợi quang có thể gắn trên giá đỡ 4U Bảng điều khiển ODF 1 * 2 1 * 4 1 * 8 1 * 16 1 * 32 Loại LGX
| Vật liệu: | Băng thép/Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Cao: | 3U |
| Loại chia: | Loại ống nhỏ |

