Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ quick connect fiber optic connectors ] trận đấu 215 các sản phẩm.
SC Single Mode Fiber Optic Fast Connector Long Boot 3.0 mm for FTTH Cable
| Loại kết nối: | SC/UPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 3.0mm, cáp ftth |
| Màu sắc: | màu xanh da trời |
CATV FTTH SC PC Fiber Optic Fast Connector , Quick Assembly Connector
| Loại kết nối: | SC/UPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 3.0mm, cáp ftth |
| Màu sắc: | màu xanh da trời |
LC APC Quick Field Assembly Cáp quang kết nối nhanh 55mm 60mm
| Kiểu: | LC NHANH |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá |
| Mất chèn: | 0,2db |
Đầu nối nhanh sợi quang Blue SC UPC Giải pháp FTTX 2.0mm 3.0mm Sản phẩm
| Kiểu: | SC NHANH |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh da trời |
| Mất chèn: | 0,2db |
Kết nối nhanh bằng sợi quang 2.0mm 3.0mm FTTX SC Field Assembly Fast Connector
| Kiểu: | SC NHANH |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh da trời |
| Mất chèn: | 0,2db |
Bộ sưu tập trường 2.0mm 3.0mm FTTX LC UPC Quick Connector Optical Fast Connector
| Kiểu: | LC NHANH |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh da trời |
| Mất chèn: | 0,2db |
Kết nối nhanh sợi quang 55mm FC / UPC đa lõi 2.0mm, 3.0mm
| Loại kết nối: | FC/UPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 3mm/2mm |
| Màu sắc: | Đen |
Xanh 2.0mm 3.0mm FTTX SC APC trường lắp đặt cáp quang kết nối nhanh
| Kiểu: | SC NHANH |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá |
| Mất chèn: | 0,2db |
Splice 0,9mm trên đầu nối nhanh sợi quang SC / APC SOC Field hội FTTH 0.2dB
| P/n: | KCO-SOC-SCA |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá |
| Mất chèn: | 0,2db |
0.9mm Bare Fiber Optic Fast Connector Quick Assembly for FTTH GPON EPON
| Loại kết nối: | SC/APC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 0,9mm |
| Màu sắc: | Màu xanh lá |

