Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Bộ chuyển đổi cáp quang Hybrid Duplex SC sang FC / FC sang SC Kim loại Suy hao chèn thấp
| Đầu nối 1: | FC/UPC |
|---|---|
| chất liệu tay áo: | Gốm sứ (ZrO2) |
| Con Đường Chanel: | Đơn công, Song công |
D Type FC Fiber Optic Adapter 100% Thử nghiệm Mất thấp OEM
| Kiểu: | FC/UPC, FC/APC, lai |
|---|---|
| Vật liệu: | nhựa, kim loại |
| chất liệu tay áo: | Gốm sứ (ZrO2) |
Cáp quang FC UPC Kết nối lắp ráp nhanh FTTH FC PC Singlemode Bền
| Loại kết nối: | FC/APC, FCAPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 2x3,0 ftth, cáp 0,9mm, 3,0mm |
| Màu sắc: | Đen |
Cáp quang nhúng nhúng kết nối nhanh FC Field hội SM G657B3 Đen
| Loại kết nối: | FC/APC, FCAPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 2x3,0 ftth, cáp 0,9mm, 3,0mm |
| Màu sắc: | Đen |
RoHS FC APC Kết nối nhanh quang, Đầu nối lắp ráp nhanh SM G765D G657A G657B
| Loại kết nối: | FC/APC, FCAPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 2x3,0 ftth, cáp 0,9mm, 3,0mm |
| Màu sắc: | Đen |
Plastic Single Mode Fiber Optic Adapter SC/APC SC/UPC PC MM Type For CATV
| Kiểu: | SC/APC ,SC/UPC |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại hoặc nhựa |
| chất liệu tay áo: | Gốm sứ (ZrO2) |
Duplex SC Fiber Optic Adapters 55dB Return Loss Contains Interconnect Sleeve
| Kiểu: | SC/APC, SC/UPC, SC/PC |
|---|---|
| chất liệu tay áo: | Gốm sứ (ZrO2) |
| Con Đường Chanel: | Song công |
ST/PC MM Fiber Optical Adapter , ST ST Adapter Fiber Optic Fiber to The Point
| Kiểu: | ST/APC, ST/UPC, ST/PC |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại hoặc nhựa |
| chất liệu tay áo: | Gốm sứ (ZrO2) |
LC UPC Bare Fiber Adapter Square LC Fiber Adapter Enables Quick OTDRs
| Kiểu: | LC/UPC |
|---|---|
| Cách thức: | chế độ đơn, SM |
| IL: | 0,2db |
Optical ST Fiber Adapter Bare Fiber Adaptor Testing Insert Loss Fiber Pigtails
| Kiểu: | ST/UPC, ST/APC |
|---|---|
| Cách thức: | chế độ đơn, SM |
| IL: | 0,2db |

