Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
SC / APC UPC Bare Fiber Adapter , Fiber Optic Cable Adapter Interchangeable
| Kiểu: | SC/UPC, SC/APC |
|---|---|
| Cách thức: | chế độ đơn, SM |
| Hình dạng: | vuông, tròn |
SC Bare Fiber Adapter APC Stabilize 250um 900um Diameter Single Mode
| Kiểu: | SC/APC |
|---|---|
| Cách thức: | chế độ đơn, SM |
| Hình dạng: | quảng trường |
Square Metal Bare Fiber Adaptor FC/APC SXSM , Fibre Optic Adapter Quick Interconnect
| Kiểu: | FC/APC |
|---|---|
| Cách thức: | chế độ đơn, SM |
| IL: | 0,2db |
Optical Bare Fibre Adaptor / SMA 905 Adapter 0.2dB Repeat Ability ISO9001
| Kiểu: | SMA |
|---|---|
| Cách thức: | chế độ đơn, SM |
| IL: | 0,2db |
PC 3 in 3 out Fiber Optic Splice Closure Junction Box 390 x 210 x 120 mm
| Kiểu: | Loại ngang |
|---|---|
| Cổng cáp: | 6 cổng |
| Công suất tối đa: | 96 lõi |
3 In - 3 Out PP Fiber Optic Splice Closure Underground Wall Mounting Horizontal
| Kiểu: | Loại nội tuyến, ngang |
|---|---|
| Đường kính cáp: | 8.0 ~ 22.0mm |
| Công suất tối đa: | 240 lõi |
FTTH Network Fiber Optic Splice Closure Box Hard ABS With Anti Corrosion
| Kiểu: | Loại nội tuyến, ngang |
|---|---|
| Cổng cáp: | 6 cổng |
| Đường kính cáp: | 8.0 ~ 22.0mm |
Fiber Optical Splice Closure Outdoor Fiber Splice Enclosure Wall Mounting
| Kiểu: | Loại nội tuyến, ngang |
|---|---|
| Cổng cáp: | 8 cổng |
| Đường kính cáp: | 8.0 ~ 22.0mm |
DIN Fibre Optic Coupler Fibre Adapter DIN/APC Sigle Mode For Patch Cables
| Kiểu: | DIN, DIN/APC |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại |
| chất liệu tay áo: | Gốm sứ (ZrO2) |
Green E2000 Fiber Optic Adapter , E2000/APC Adapter SM High Reliability
| Kiểu: | E2000, E2000/APC |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhựa |
| chất liệu tay áo: | Gốm sứ (ZrO2) |

