Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ optical termination box ] trận đấu 486 các sản phẩm.
Hộp đầu cuối cáp quang không thấm nước FTTH Hộp phân phối quang 4 cổng SC APC
| Vật chất: | ABS |
|---|---|
| P / N: | KCO-FDB-04-MK |
| Màu sắc: | Xám |
Hộp đấu dây quang FTTH 48 lõi 32 cổng với kích thước 340*260*110mm dùng cho phân phối ngoài trời
| Vật liệu: | Abs |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng |
| Đầu nối: | Sc |
FTTx SC ST LC Fiber Optic Terminal Box Fiber Enclosure 19 Inch Drawer Type
| Chiều rộng: | 19'' |
|---|---|
| Cao: | 1U, 2U, 3U, 4U |
| Vật liệu: | Thép |
Steel Fiber Optic Terminal Box Rack Mount Fiber Optic Patch Panel 2U with LC Adapters
| Vật liệu: | Thép |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
16 Ports Outside Water Proof FTTH FTTB Fiber Optic Terminal Box KCO-FDB-16S
| Vật liệu: | ABS+PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0,10dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
GPON Fiber Optic Terminal Box , 1*8 Splitter Box 8 Ports Water - proofing
| Vật liệu: | ABS+PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0,10dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
Hộp đấu dây quang treo tường KCO-FTB16D 16 cổng cho FTTH với Adapter SC/APC và Pigtail
| Vật liệu: | Băng thép |
|---|---|
| Cổng cáp: | 2 Cổng cáp |
| bộ chia: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x16 |
KCO-ODP-16B sợi quang thiết bị đầu cuối hộp phân phối hộp ngã ba thả sức đề kháng
| Vật liệu: | ABS+PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
Hộp đầu cuối sợi quang kích thước nhỏ trong nhà với xây dựng băng thép cho các dự án FTTH
| Vật liệu: | Băng thép |
|---|---|
| Cổng cáp: | 1 cổng cáp |
| Người chia tách: | 1x2, 1x4 |
Multi-operator Fiber Optic Terminal Box FTTH Indoor 48 Port SC Simplex với 6 khay và kích thước 450x180x150mm
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FTB-48HW |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |

