Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ optical termination box ] trận đấu 486 các sản phẩm.
ABS Drop Cable Protection Optical Termination Box For Heat Shirk Tube 60mm
| Vật liệu: | ABS |
|---|---|
| Cổng cáp: | 2 Cổng cáp |
| Bộ chuyển đổi: | SC, LC, FC |
Indoor Rack Mountable Fiber Optic Terminal Box For FTTH GPON EPON
| Vật liệu: | Băng thép |
|---|---|
| Cổng cáp: | 2 Cổng cáp |
| cổng bộ điều hợp: | 12 cổng |
FTTH CATV 1 * 32 Splitter 24 cổng Fiber Optic Terminal Box FDB Box Không thấm nước SC LC FC ST
| Vật liệu: | ABS+PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0,10dB |
| Trả lại tổn thất: | 60dB |
2port FDB Cáp quang ngoài trời FTTH IP67 Hộp chống nước 1x2
| Vật liệu: | ABS, máy tính |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
Hộp đấu dây quang trong nhà 4 lõi với lực kéo 50N và khả năng chịu nhiệt -45~+85
| Vật liệu: | ABS, máy tính |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trở lại tổn thất: | 55dB |
Hộp đấu dây quang 24 lõi với vật liệu ABS PC và 24 cổng cho phân phối FTTH
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FAT-24B |
| Màu sắc: | Đen |
Hộp đầu cuối sợi quang ABS vật liệu PC trong nhà với dung lượng 2 sợi cho các ứng dụng FTTH
| Vật liệu: | ABS, máy tính |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trở lại tổn thất: | 55dB |
Hộp đấu dây quang 16 cổng với bộ chia PLC 1x16 và đầu nối Huawei Mini SC cho mạng FTTx
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-NAP-0216S |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Hộp đấu dây quang ngoài trời 12 cổng IP65 với bộ chia PLC 1*8 cho mạng FTTx
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FDB-0212X |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
16 Capacity Port Outdoor IP65 Fiber Optic Terminal Box với 1x8 Splitter cho các ứng dụng FTTH
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-TK-208 |
| Màu sắc: | Xám / Đen / Tùy chỉnh |

