Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ optical termination box ] trận đấu 486 các sản phẩm.
Hộp đầu cuối sợi quang 8 cổng với bộ chia quang 1x8 và 12 sợi splicing cho phân phối ngoài trời
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FBD-08C |
| Màu sắc: | Đen |
48 cổng Capacity Fiber Optic Terminal Box với vật liệu SMC ABS để gắn tường ngoài trời IP65
| Vật liệu: | SMC, ABS/ABS + PC là tùy chọn |
|---|---|
| P/n: | KCO-SMC-32G |
| Màu sắc: | Xám trắng |
KCO-FTB-02N 2 cổng 2 hộp kết thúc sợi quang lõi FTTH ổ cắm mặt trong nhà IP55 được đánh giá cho SC/UPC SC/APC
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FTB-02N |
| Màu sắc: | Xám trắng |
Hộp đấu dây quang FTTH IP65 ngoài trời 24 core với bộ chia không khối và dung lượng 24 cổng
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-ODB-0424X |
| Màu sắc: | Xám, Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Hộp đầu cuối quang sợi với các kết nối SC FC LC cho khung phân phối 19'
| Đầu nối: | SC, FC, ST, LC, E2000, v.v. |
|---|---|
| Ứng dụng: | Khung phân phối cáp quang 19' |
| Dung tích: | 72 sợi |
10 cổng Fiber Optic Terminal Box với vật liệu ABS + PC và OptiTap Mini SC Connector cho FTTx Networks
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FTTA-10B |
| Màu sắc: | Đen |
19 Inch Indoor Rackmount Fiber Optic Terminal Box với 24 cổng và thiết kế loại ngăn kéo
| Đầu nối 1: | SC Simplex |
|---|---|
| Đầu nối 2: | LC song công |
| Kích cỡ: | 485*300*1U |
Indoor Fiber Optic Terminal Box , Drop Cable Protection Box Adapter Box 1 Cores SC / APC
| Vật liệu: | ABS |
|---|---|
| Cổng cáp: | 2 Cổng cáp |
| Bộ chuyển đổi: | SC, LC, FC |
Trọng lượng nhẹ Fiber Optic Terminal Box SC / UPC Simplex Người dùng cuối Trang chủ Socket Mặt tấm
| Vật liệu: | ABS, máy tính |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
SC / UPC Simplex Fiber Optic ga hộp CAT6 Ethernet Fiber Optic Faceplate 86mm
| Vật liệu: | ABS, máy tính |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |

