Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ optical termination box ] trận đấu 486 các sản phẩm.
Trong nhà FTTH FTTB Fiber Optic Terminal Box 4 Cổng cáp Vật liệu băng thép KCO-ODB-48A
| Vật chất: | Băng thép |
|---|---|
| Cổng cáp: | 4 cổng cáp |
| Bộ chia: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x12, 1x16, 1x24 |
FTTA 10 cổng NAP 1 * 8 Splitter Fiber Optic Terminal Box với đầu nối chống nước
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| p/n: | KCO-FTTA-10B |
| Màu sắc: | Màu đen |
Hộp đầu cuối cáp quang ngoài trời FTTH Hộp đầu cuối 4 lõi Cổng SC Cổng NAP
| Vật chất: | ABS |
|---|---|
| P / N: | KCO-FDB-04-MK |
| Màu sắc: | Xám |
32 cổng 48 lõi IP65 Phân phối hộp đầu cuối quang FTTH Hộp FDB FAT
| Vật liệu: | ABS |
|---|---|
| p/n: | KCO-FDB-0348-MK |
| Màu sắc: | Màu trắng |
KCO-ODB-72A 72 Cảng sợi quang hộp thiết bị đầu cuối 96 sợi tường cực gắn kim loại
| Vật chất: | Băng thép |
|---|---|
| Cổng cáp: | 4 cổng cáp |
| Bộ chia: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x12, 1x16, 1x24 |
16 Hộp kết cuối của hộp số lõi / Hộp kết nối cáp quang 16 Cổng cáp
| Vật liệu: | ABS+PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
Hộp đấu dây quang 24 cổng với vật liệu ABS+PC dùng cho gắn tường hoặc cột ngoài trời, vỏ IP65
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-ODB-0424X |
| Màu sắc: | Xám, Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
16 lõi Wall Mount sợi chấm dứt hộp / sợi quang chấm dứt hộp
| Vật liệu: | ABS+PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
16 sợi Mini Splitter Fiber Optic Terminal Box với vật liệu ABS + PC để bảo vệ ngoài trời IP65
| Mã sản phẩm: | KCO-0416B |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |

