Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ optical termination box ] trận đấu 486 các sản phẩm.
CAT5 CAT6 Mặt tấm Fiber Optic Terminal Box Single Mode Simplex Dual Ethernet
| Vật liệu: | ABS, máy tính |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
Tiết kiệm không gian Fiber Optic Terminal Box IP65 Cấp bảo vệ Dễ dàng cài đặt
| Vật liệu: | ABS+PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
Hộp thiết bị đầu cuối sợi quang 16 cổng nhỏ gọn với hoạt động dễ dàng cho phân phối sợi ngoài trời
| Mã sản phẩm: | KCO-0416B |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Hộp kết thúc sợi quang trong nhà 4 cổng 4 lõi với vật liệu ABS + PC cho hệ thống mạng FTTx
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FTB-04M |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
2 sợi IP-45 Cửa sổ đầu cuối sợi quang trong nhà FTB gắn tường cho các ứng dụng FTTH
| Vật liệu: | ABS, máy tính |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trở lại tổn thất: | 55dB |
Hộp đầu cuối trong nhà với 2 sợi dung lượng 0,15dB Loss Insertion và 55dB Loss Return
| Vật liệu: | ABS, máy tính |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trở lại tổn thất: | 55dB |
Hộp đấu dây quang 48 cổng bảo vệ IP65 với vật liệu ABS+PC dùng cho cả trong nhà và ngoài trời
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FTB-48HW |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Hộp đầu cuối sợi quang lõi 1U 12 cho khung phân phối 19' với vật liệu thép
| Đầu nối: | SC, FC, ST, LC, E2000, v.v. |
|---|---|
| Ứng dụng: | Khung phân phối cáp quang 19' |
| Dung tích: | 12 sợi |
Hộp đấu dây quang 96 Core gắn rack tiêu chuẩn 19'' với dung lượng 48 sợi quang
| Đầu nối: | SC, FC, ST, LC, E2000, v.v. |
|---|---|
| Ứng dụng: | Khung phân phối cáp quang 19' |
| Dung tích: | 48 sợi |
Hộp đấu dây quang hỗ trợ đầu vào cáp quang theo nhiều hướng, thích ứng với các tình huống lắp đặt khác nhau.
| Vật liệu: | NHỰA ABS & MÁY TÍNH |
|---|---|
| Mất chèn: | 0,2db |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |

