Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ optical termination box ] trận đấu 486 các sản phẩm.
Hộp đấu dây quang IP65 ngoài trời với 48 cổng và bộ chia 1*32 2*32 để gắn tường hoặc cột
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC, SMC |
|---|---|
| P/n: | KCO-ODP-32G |
| Màu sắc: | Xám trắng |
2 Capacity Fiber Fiber Optic Termination Box với 0.15dB Loss Insertion và 55dB Return Loss cho các ứng dụng FTTH
| Vật liệu: | ABS, máy tính |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trở lại tổn thất: | 55dB |
16 lõi IP65 Hộp đầu cuối sợi quang chống nước với cấu trúc niêm phong cơ học cho mạng FTTx
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-NAP-0216S |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
19 inch 720 lõi sợi quang thiết bị đầu cuối hộp với 0,15dB Insertion Loss khung phân phối quang
| Vật liệu: | Băng thép |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trở lại tổn thất: | 55dB |
72 Ports SMC Fiber Optic Terminal Box , Outdoor Wall Pole Mount Ftth Distribution Box Cross Cabinet
| Vật liệu: | SMC |
|---|---|
| Cổng cáp: | 6 cổng cáp |
| bộ chia: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x12, 1x16, 1x32, 1x64 |
Fiber Optic Accessories 24 Fiber Optic Terminal Box Splice Tray Grey Color
| Vật liệu: | ABS |
|---|---|
| Màu sắc: | Xám trắng |
| Dung tích: | 12/24 lõi |
FTTH CATV Fiber Optic Terminal Box Cho Fiber CATV Networks Socket Face Plate
| Vật liệu: | ABS, máy tính |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
FTTH Fiber Optic Socket SC / UPC Faceplate, Fiber Optic Chấm dứt Box 1 Port
| Vật liệu: | ABS, máy tính |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
Hộp thiết bị đầu cuối quang KCO-ODP-16W Trọng lượng nhẹ kháng hóa chất
| Vật liệu: | ABS+PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
Hộp đấu dây quang treo tường với suy hao chèn 0.15dB và vật liệu ABS/PC cho ứng dụng trong nhà
| Vật liệu: | ABS, máy tính |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trở lại tổn thất: | 55dB |

