Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fibre termination box ] trận đấu 220 các sản phẩm.
Hộp kết thúc sợi IP65 với dung lượng 48 sợi cho mạng FTTH
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC, SMC |
|---|---|
| P/n: | KCO-ODP-48G |
| Màu sắc: | Xám trắng |
Hộp đầu cuối sợi quang ABS + PC với dung lượng ghép 16 sợi và hộp phân phối FTTH ngoài trời
| Mã sản phẩm: | KCO-0416W |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Xám / Tùy chỉnh |
Hộp kết thúc sợi quang ngoài trời IP65 16 cổng với dung lượng 16 sợi cho các ứng dụng FTTH
| Mã sản phẩm: | KCO-0416W |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Xám / Tùy chỉnh |
Hộp thiết bị đầu cuối sợi quang 16 cổng nhỏ gọn với hoạt động dễ dàng cho phân phối sợi ngoài trời
| Mã sản phẩm: | KCO-0416B |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Hộp đấu dây quang 24 lõi với vật liệu ABS PC và 24 cổng cho phân phối FTTH
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FAT-24B |
| Màu sắc: | Đen |
Hộp đấu dây quang ngoài trời 24 lõi IP65 với 24 cổng cho mạng FTTH Gắn tường hoặc gắn cột
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FAT-24W |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Hộp kết thúc sợi quang IP65 ngoài trời 24 lõi với 24 cổng cho cáp FTTH
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FAT-24W |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Hộp kết thúc sợi quang trong nhà 4 cổng 4 lõi với vật liệu ABS + PC cho hệ thống mạng FTTx
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FTB-04M |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Hộp thiết bị đầu cuối sợi quang ngoài trời 24 cổng chống nước IP65 với 120 Capacity Splice Fiber cho Mạng FTTH
| Mã sản phẩm: | KCO-NAP-0424B |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Hộp đấu dây quang IP65 chống thấm nước với dung lượng 12 sợi quang và bộ chia PLC 1x8 để dễ dàng lắp đặt
| Mã sản phẩm: | KCO-NAP-0308D |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |

