Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fibre termination box ] trận đấu 220 các sản phẩm.
Hộp đấu dây quang 16 cổng với bộ chia PLC 1x16 và đầu nối Huawei Mini SC cho mạng FTTx
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-NAP-0216S |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Hộp đấu dây quang 24 cổng với vật liệu ABS+PC dùng cho gắn tường hoặc cột ngoài trời, vỏ IP65
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-ODB-0424X |
| Màu sắc: | Xám, Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
55 DB Return Loss Fiber Optic Terminal Box / Hộp kết cuối mạng ABS và PC Material
| tài liệu: | ABS + PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Mất mát trở lại: | 55dB |
FDB Thiết Bị Đầu Cuối Quang Fiber Wall Mount Sợi Hộp Chấm Dứt FTTH FTTB KCO-ODB-48A 48 Lõi
| Vật chất: | Băng thép |
|---|---|
| Cổng cáp: | 4 cổng cáp |
| Bộ chia: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x12, 1x16, 1x24 |
Hộp kết nối quang sợi quang treo tường ngoài trời có thể gắn kết được 72/96 lõi
| Vật chất: | Băng thép |
|---|---|
| Cổng cáp: | The resource you are looking for has been removed, had its name changed, or is temporarily unavailab |
| Bộ chia: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x12, 1x16, 1x24 |
Hộp đầu cuối sợi quang 16 lõi Có thể treo tường cho FTTH FTTA
| Vật chất: | ABS + PC |
|---|---|
| P / N: | KCO-FDB-0216H-YP |
| Đăng kí: | FTTH, FTTA |
4 cổng trong nhà ống dẫn sợi quang hộp với vật liệu ABS + PC và SC / FC / ST / E2000 / LC Adapters 210x110x30mm
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FTB-04W |
| Màu sắc: | Xám trắng |
Fiber Optic Terminal Box Fiber Termination Patch Panel Rack Mounted 1U
| Vật liệu: | Thép |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
Hộp đấu dây quang treo tường KCO-FTB16D 16 cổng cho FTTH với Adapter SC/APC và Pigtail
| Vật liệu: | Băng thép |
|---|---|
| Cổng cáp: | 2 Cổng cáp |
| bộ chia: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x16 |
KCO-DIN-SC-SM-06 Hộp đấu dây quang Din Rail Chế độ đơn SC 6 cổng FTTH GPON
| Vật liệu: | Băng thép |
|---|---|
| Cổng cáp: | 2 Cổng cáp |
| cổng bộ điều hợp: | 6 cổng |

