Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fibre termination box ] trận đấu 220 các sản phẩm.
GPON Fiber Optic Terminal Box , 1*8 Splitter Box 8 Ports Water - proofing
| Vật liệu: | ABS+PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0,10dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
Hộp đầu cuối phân tách sợi quang chống tia cực tím ngoài trời 1 * 32 Hộp phân tách với 24 cổng SC / APC FTTH
| Vật liệu: | ABS+PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0,10dB |
| Trả lại tổn thất: | 60dB |
2 Doors KCO-WTB-24A Wall Mount Fiber Optic Terminal Box 12 24 36 48 ports
| Vật liệu: | Băng thép |
|---|---|
| Cổng cáp: | 4 cổng cáp |
| bộ chia: | 1x2, 1x4, 1x8 |
Tủ phân phối cáp treo tường trong nhà FTTH FTTB 24port Cửa đôi
| Vật liệu: | Băng thép |
|---|---|
| Cổng cáp: | 4 cổng cáp |
| bộ chia: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x12, 1x16, 1x24 |
2port FDB Cáp quang ngoài trời FTTH IP67 Hộp chống nước 1x2
| Vật liệu: | ABS, máy tính |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
Ngoài trời Fiber Optic Terminal Box UV bảo vệ và chống lão hóa tài liệu
| Vật liệu: | ABS+PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
24 Fiber Thiết kế chính xác Fiber Optic Terminal Box Dễ dàng duy trì và mở rộng năng lực
| Mã sản phẩm: | KCO-FDP-24M |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Hộp phân phối quang học ONU / Hộp chấm dứt quang học 24 lõi
| Mã sản phẩm: | KCO-FDP-24M |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
KCO-FDP-16M Fiber Optic Terminal Box Splice Hộp Nối 16 Cổng 1X16 LGX Splitter
| một phần số: | KCO-FDP-16M |
|---|---|
| tài liệu: | ABS + PC |
| Màu: | Trắng / đen / tùy chỉnh |
Hộp thiết bị đầu cuối quang ngoài trời 16 cổng 96 lõi KCO-FDP-16M 1X16 Hộp LGX Splitter
| một phần số: | KCO-FDP-16M |
|---|---|
| tài liệu: | ABS + PC |
| Màu: | Trắng / đen / tùy chỉnh |

