Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fibre termination box ] trận đấu 220 các sản phẩm.
Rotary FTTB Fiber Optic Terminal Box ODF Fiber Optic Rack Mount Patch Panels
| Đầu nối: | SC, FC, ST, LC, E2000, v.v. |
|---|---|
| Ứng dụng: | Khung phân phối cáp quang 19' |
| Dung tích: | 48 sợi |
Hộp đấu dây quang hỗ trợ đầu vào cáp quang theo nhiều hướng, thích ứng với các tình huống lắp đặt khác nhau.
| Vật liệu: | NHỰA ABS & MÁY TÍNH |
|---|---|
| Mất chèn: | 0,2db |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
Drawer Fiber Optic Terminal Box Rack Mountable Patch Panel With FC adapter
| Vật liệu: | Thép |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
19'' Fiber Optic Terminal Box / Fiber Optic Patch Panel 24 Cores With SC Pigtail
| Insertion loss: | 0.15dB |
|---|---|
| Return loss: | 55dB |
| Connector: | SC simplex |
Custom 12 Cores 1x8 Splitter Fiber Optic Terminal Box KCO-FDB-12D
| Vật liệu: | ABS+PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
16 / 24 Cores FTTH FTTB Distribution Fiber Optic Terminal Box KCO-FDB-16S
| Vật liệu: | ABS+PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0,10dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
16 Ports Outside Water Proof FTTH FTTB Fiber Optic Terminal Box KCO-FDB-16S
| Vật liệu: | ABS+PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0,10dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
12 Cores 4 Ports Fiber Optic Terminal Box Full Loaded Pole Mount KCO - FXX -12
| Vật liệu: | ABS+PC |
|---|---|
| Cổng cáp: | 4 cổng cáp |
| bộ chia: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x14 |
1*16 Fiber Optic Terminal Box , 4 Ports SMC Fiber Optic Distribution Unit KCO - SMC - 016
| Vật liệu: | ABS+PC |
|---|---|
| Cổng cáp: | 4 cổng cáp |
| bộ chia: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x12, 1x16 |

