Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fibre termination box ] trận đấu 220 các sản phẩm.
Hộp đấu dây quang 48 cổng bảo vệ IP65 với vật liệu ABS+PC dùng cho cả trong nhà và ngoài trời
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FTB-48HW |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
48 Cores LC Single Mode Pigtails Drawer Fiber Optic Terminal Box Slide Patch Panel
| Mất chèn: | 0.15dB |
|---|---|
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
| Đầu nối: | LC song công |
Outdoor Water Proofing 8 Cores Fiber Optic Splitter Terminal Box FTTH FTTB KCO-FDB-8C
| Vật liệu: | ABS+PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0,10dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
72 Ports SMC Fiber Optic Terminal Box , Outdoor Wall Pole Mount Ftth Distribution Box Cross Cabinet
| Vật liệu: | SMC |
|---|---|
| Cổng cáp: | 6 cổng cáp |
| bộ chia: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x12, 1x16, 1x32, 1x64 |
Indoor Fiber Optic Terminal Box , Drop Cable Protection Box Adapter Box 1 Cores SC / APC
| Vật liệu: | ABS |
|---|---|
| Cổng cáp: | 2 Cổng cáp |
| Bộ chuyển đổi: | SC, LC, FC |
ABS Drop Cable Protection Optical Termination Box For Heat Shirk Tube 60mm
| Vật liệu: | ABS |
|---|---|
| Cổng cáp: | 2 Cổng cáp |
| Bộ chuyển đổi: | SC, LC, FC |
Fiber Optic Accessories 24 Fiber Optic Terminal Box Splice Tray Grey Color
| Vật liệu: | ABS |
|---|---|
| Màu sắc: | Xám trắng |
| Dung tích: | 12/24 lõi |
Wall Mount FTB OTB 8 Ports Fiber Optic Terminal Box FTTH GPON EPON KCO-FTB08D
| Vật liệu: | Băng thép |
|---|---|
| Cổng cáp: | 2 Cổng cáp |
| bộ chia: | 1x2, 1x4, 1x8 |
FTTH CATV 1 * 32 Splitter 24 cổng Fiber Optic Terminal Box FDB Box Không thấm nước SC LC FC ST
| Vật liệu: | ABS+PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0,10dB |
| Trả lại tổn thất: | 60dB |
Tấm mặt sợi quang đôi LC Hộp thiết bị đầu cuối sợi quang FTTH
| Vật liệu: | ABS, máy tính |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |

