Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fibre termination box ] trận đấu 220 các sản phẩm.
Trong nhà FTTH FTTB Fiber Optic Terminal Box 4 Cổng cáp Vật liệu băng thép KCO-ODB-48A
| Vật chất: | Băng thép |
|---|---|
| Cổng cáp: | 4 cổng cáp |
| Bộ chia: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x12, 1x16, 1x24 |
KCO-ODB-72A 72 Cảng sợi quang hộp thiết bị đầu cuối 96 sợi tường cực gắn kim loại
| Vật chất: | Băng thép |
|---|---|
| Cổng cáp: | 4 cổng cáp |
| Bộ chia: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x12, 1x16, 1x24 |
Hộp đấu dây quang 2 lõi 1 cổng LC Quad Port cho ứng dụng FTTH và FTTB
| Vật liệu: | ABS, máy tính |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trở lại tổn thất: | 55dB |
Hộp đấu dây quang treo tường trong nhà với 1 cổng SC Simplex và LC Duplex cho các giải pháp FTTH
| Vật liệu: | ABS, máy tính |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trở lại tổn thất: | 55dB |
48 cổng Capacity Fiber Optic Terminal Box với vật liệu SMC ABS để gắn tường ngoài trời IP65
| Vật liệu: | SMC, ABS/ABS + PC là tùy chọn |
|---|---|
| P/n: | KCO-SMC-32G |
| Màu sắc: | Xám trắng |
16 cổng FTTH Drop Cable Port Fiber Access Terminal Box với dung lượng 16 sợi và vật liệu ABS + PC
| Mã sản phẩm: | KCO-0416B |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
2 Capacity Fiber Fiber Optic Termination Box với 0.15dB Loss Insertion và 55dB Return Loss cho các ứng dụng FTTH
| Vật liệu: | ABS, máy tính |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trở lại tổn thất: | 55dB |
Hộp đầu cuối trong nhà với 2 sợi dung lượng 0,15dB Loss Insertion và 55dB Loss Return
| Vật liệu: | ABS, máy tính |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trở lại tổn thất: | 55dB |
16 cổng Capacity IP55 Indoor Fiber Optic Terminal Box với kích thước 220x140x55mm cho mạng FTTx
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FTB-0116S |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Multi-operator Fiber Optic Terminal Box FTTH Indoor 48 Port SC Simplex với 6 khay và kích thước 450x180x150mm
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FTB-48HW |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |

