Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fibre termination box ] trận đấu 220 các sản phẩm.
KCO-WTB-24A Wall mountable optical termination box 24 ports With SC/APC Pigtail
| Vật liệu: | Băng thép |
|---|---|
| Cổng cáp: | 4 cổng cáp |
| bộ chia: | 1x2, 1x4, 1x8 |
16 lõi Wall Mount sợi chấm dứt hộp / sợi quang chấm dứt hộp
| Vật liệu: | ABS+PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
Hộp đầu cuối sợi quang kích thước nhỏ trong nhà với xây dựng băng thép cho các dự án FTTH
| Vật liệu: | Băng thép |
|---|---|
| Cổng cáp: | 1 cổng cáp |
| Người chia tách: | 1x2, 1x4 |
8 Port Wall Mount Indoor Fiber Optic Termination Box với bảo vệ IP55 và kết thúc màu đen kim loại
| Vật liệu: | Băng thép |
|---|---|
| Cổng cáp: | 2 Cổng cáp |
| Người chia tách: | 1x2, 1x4 |
Hộp đấu dây quang 8 lõi FTB với bộ chuyển đổi SC/APC Duplex cho ứng dụng FTTH gắn tường
| Vật liệu: | Băng thép |
|---|---|
| Cổng cáp: | 1 cổng cáp |
| Người chia tách: | 1x2, 1x4, 1x8 |
Hộp đấu dây quang IP65 ngoài trời với 48 cổng và bộ chia 1*32 2*32 để gắn tường hoặc cột
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC, SMC |
|---|---|
| P/n: | KCO-ODP-32G |
| Màu sắc: | Xám trắng |
KCO-FTB-02N 2 cổng 2 hộp kết thúc sợi quang lõi FTTH ổ cắm mặt trong nhà IP55 được đánh giá cho SC/UPC SC/APC
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FTB-02N |
| Màu sắc: | Xám trắng |
2 sợi IP-45 Cửa sổ đầu cuối sợi quang trong nhà FTB gắn tường cho các ứng dụng FTTH
| Vật liệu: | ABS, máy tính |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trở lại tổn thất: | 55dB |
Hộp đấu dây quang 16 lõi với bảo vệ IP55 và Bộ chia PLC 1x16 cho gắn tường trong nhà
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FTB-0116S |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
48 Port Indoor IP55 Waterproof Fiber Optic Terminal Box cho mạng FTTH
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FTB-48HW |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |

