Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ optical termination box ] trận đấu 486 các sản phẩm.
Water Proof Fiber Optic Terminal Box , Mini 1 Cores Cable Distribution Box
| Vật liệu: | ABS |
|---|---|
| Cổng cáp: | 2 Cổng cáp |
| Bộ chuyển đổi: | SC, LC, FC |
Hộp kết cuối sợi quang SC Duplex 1 cổng với ổ cắm gắn tường cho ứng dụng FTTH FTTB 2 lõi
| Vật liệu: | ABS, máy tính |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trở lại tổn thất: | 55dB |
Hộp đấu dây quang treo tường 4 cổng 4 lõi với 4 cổng cáp cho ứng dụng FTTH
| Vật liệu: | ABS, máy tính |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trở lại tổn thất: | 55dB |
Hộp đấu dây quang 8 cổng 8 lõi bằng nhựa ABS+PC cho ứng dụng FTTH gắn tường
| Vật liệu: | Nhựa ABS hoặc ABS+PC |
|---|---|
| Cổng bộ điều hợp: | 8 cổng cáp |
| Người chia tách: | 1x2, 1x4, 1x8 |
Hộp đầu cuối sợi quang ABS + PC với dung lượng ghép 16 sợi và hộp phân phối FTTH ngoài trời
| Mã sản phẩm: | KCO-0416W |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Xám / Tùy chỉnh |
Hộp kết thúc sợi quang IP65 ngoài trời 24 lõi với 24 cổng cho cáp FTTH
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FAT-24W |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Hộp thiết bị đầu cuối sợi quang ngoài trời 24 cổng chống nước IP65 với 120 Capacity Splice Fiber cho Mạng FTTH
| Mã sản phẩm: | KCO-NAP-0424B |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Hộp kết thúc sợi quang ngoài trời IP65 24 cổng với vật liệu ABS + PC cho FTTH Mini Splitter
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FAT-24B |
| Màu sắc: | Đen |
Hộp đấu dây quang ngoài trời 24 lõi IP65 với 24 cổng cho mạng FTTH Gắn tường hoặc gắn cột
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FAT-24W |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Hộp đầu cuối sợi quang 16 lõi Có thể treo tường cho FTTH FTTA
| Vật chất: | ABS + PC |
|---|---|
| P / N: | KCO-FDB-0216H-YP |
| Đăng kí: | FTTH, FTTA |

