Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ plastic optical fiber connectors ] trận đấu 310 các sản phẩm.
36 Cổng 3D Pass FC UPC Kết nối sợi quang
| P / N: | KCO-4JIG-FCU-36 |
|---|---|
| Cấp: | 0,3dB, 3D |
| Phạm vi đánh bóng: | Đầu nối SC / UPC |
Thiết bị đánh bóng sợi quang góc áp lực SC / UPC 36 Đầu nối đánh bóng
| P / N: | KCO-4JIG-SCU-36A |
|---|---|
| Lớp: | 0,3dB, 3D |
| Phạm vi đánh bóng: | Đầu nối SC / UPC |
Outdoor ODF Fiber Optic Terminal Box Fiber Termination Unit 8 Cores Anti Corrosion
| Vật liệu: | ABS, PC, ABS+PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
Large Capacity 19 Inch Fiber Optic Distribution Box Frame 1440 Cores
| Vật liệu: | Thép |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
2 Cores Fiber Optic Terminal Box , ODF Termination Box , Face Plate
| Vật liệu: | ABS, máy tính |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
Hybrid Fiber Optic Adapter SC UPC - LC UPC or LC - SC Fiber To The Home
| Chanel way: | simplex |
|---|---|
| Connector 1: | SC/UPC |
| Sleeves material: | Ceramic (ZrO2) |
Metal LC ST Fiber Optic Adapter Simplex 0.2dB For Testing Instruments
| Connector 1: | LC/UPC |
|---|---|
| Sleeves material: | Ceramic (ZrO2) |
| Chanel way: | simplex |
Hybrid Duplex Fiber Optic Adapter SC - FC FC - SC Metal Low Insertion Loss
| Connector 1: | FC/UPC |
|---|---|
| Sleeves material: | Ceramic (ZrO2) |
| Chanel way: | simplex, duplex |
Hybrid Fiber Optic LC To FC Adapter FC To LC Adapter Ceramic Sleeves
| Connector 1: | LC/UPC |
|---|---|
| Sleeves material: | Ceramic (ZrO2) |
| Chanel way: | simplex |

