Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ plastic optical fiber connectors ] trận đấu 310 các sản phẩm.
96fo Không thấm nước mái vòm dọc giảm nhiệt sợi quang kết nối khép 1 trong 3 ra
| Loại: | Loại mái vòm, Loại dọc |
|---|---|
| cổng cáp: | 1 trong 3 người ra |
| Đường kính cáp: | 6.0~18.0mm |
7DB Fiber Optic Attenuator , LC Male To Female Fixed Optical Attenuator
| Loại kết nối: | LC/PC, LC/UPC |
|---|---|
| Phạm vi suy hao: | 7DB |
| Loại suy hao: | Loại cố định, Loại bộ chuyển đổi, Loại nam sang nữ |
Bộ suy giảm biến đổi sợi quang bằng nhựa E2K UPC Nam thành Nữ 1dB 3dB 5dB 7dB 10dB
| loại trình kết nối: | e2000 |
|---|---|
| Phạm vi suy hao: | 1dB~30dB |
| Loại suy hao: | Loại nam thành nữ |
1 * 16 Bộ chia 24 cổng Thiết bị đầu cuối sợi quang Hộp truy cập Thiết bị đầu cuối NAP CTO FAT Box
| p/n: | KCO-FDB-24G-SX |
|---|---|
| Màu sắc: | Xám |
| Ứng dụng: | FTTH |
Bộ suy hao quang ST UPC, Bộ suy hao quang đầu đực sang đầu cái 3dB 5dB 7dB 10dB
| Loại kết nối: | ST/UPC |
|---|---|
| Phạm vi suy hao: | 1dB~30dB |
| Loại suy hao: | Loại cố định, Loại bộ chuyển đổi, Loại nam sang nữ |
1000MW Fixed Type Lc Fiber Optic Attenuator Single Mode 3dB Telecom Standard
| Loại kết nối: | LC/PC, LC/UPC |
|---|---|
| Phạm vi suy hao: | 3db |
| Loại suy hao: | Loại nam thành nữ |
Hộp cáp quang FTTH OTDR Ra mắt Chế độ Đơn G657A2 Đường mở rộng thử nghiệm 500m
| P/n: | KCO-LB-500A2-SCU |
|---|---|
| Ứng dụng: | Kiểm tra OTDR, kiểm tra cáp |
| Số cốt lõi: | Đơn giản |
3in 3out Tối đa 96 sợi FOSC-106-96F Xích kết nối sợi quang hộp đóng
| Loại: | Loại inline |
|---|---|
| cổng cáp: | 6 cổng, 3 vào 3 ra |
| Đường kính cáp: | 8.0 ~ 22.0mm |
KCO-T001-48 Mini FOSC 6 lõi IP67 Hình kết nối kết nối sợi quang trên không
| Loại: | Loại máy bay, loại gắn tường |
|---|---|
| Cổng cáp đầu vào: | 2 cổng (1in 1out) |
| Đường kính cáp: | 8.0~18.0mm |

