Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ plastic optical fiber connectors ] trận đấu 310 các sản phẩm.
Grinding Fiber Optic Polishing Equipment Fiber Optic Polishing Machine
| Ferrule: | UPC, APC, PC |
|---|---|
| Connector: | SC, FC, LC, ST, MTRJ, DIN, etc |
| Connector no.: | 8~24 connectors |
SC Fiber Optic Fast Connector Field Assembly Single Mode Pre Polished
| Loại kết nối: | SC/UPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 3.0mm, cáp ftth |
| Màu sắc: | màu xanh da trời |
Home Fiber Optic Fast Connector / Optical LC Fast Connector Quick Assembly
| Loại kết nối: | LC/APC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 2x3,0 ftth, cáp 0,9mm, 3,0mm |
| Màu sắc: | Màu xanh lá |
Đầu nối lắp ráp trường quang nhanh SC / APC Hiệu suất cao cho cáp 3.0 MM
| Loại kết nối: | SC/UPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp FTTH 2x3.0mm, cáp trong nhà 3.0mm |
| Màu sắc: | màu xanh lá |
Máy mài sợi quang 48 Cổng LC UPC đánh bóng
| P / N: | KCO-4JIG-LCU-48 |
|---|---|
| Cấp: | 0,3dB, 3D |
| Phạm vi đánh bóng: | Đầu nối SC / UPC |
Máy đánh bóng dây cáp phích áp suất góc
| P/N: | KCO-PM-JIG |
|---|---|
| Cấp: | 0,3dB, 3D |
| Phạm vi đánh bóng: | SC, FC, ST, LC, E2000, MRTJ,... |
SC / UPC Drop Cable Fiber Optic Quick Connector Fast Connect FC LC SC Customized
| Loại kết nối: | FC, LC, SC |
|---|---|
| đóng gói: | 10 cái/gói |
| Cáp có sẵn: | cáp thả, cáp trong nhà (bao gồm 0,9mm, 2,0mm, 3,0mm) |
Thả cáp kết nối sợi quang lắp ráp SC / UPC trong nhà FC LC SC tùy chỉnh
| Loại kết nối: | FC, LC, SC |
|---|---|
| đóng gói: | 10 cái/gói |
| Cáp có sẵn: | cáp thả, cáp trong nhà (bao gồm 0,9mm, 2,0mm, 3,0mm) |
Indoor Cable Fiber Optic Fast Connector SC APC FTTH Type Field Installable
| Loại kết nối: | SC/UPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp FTTH 2x3.0mm, cáp trong nhà 3.0mm |
| Màu sắc: | Màu xanh lá |
0.2 dB Insertion Loss Fiber Optic Fast Connector FC / APC Quick Installable For Drop Cable
| Loại kết nối: | FC/APC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp thả FTTH |
| sợi: | Chế độ đơn |

