Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ plastic optical fiber connectors ] trận đấu 310 các sản phẩm.
Outdoor 12 Ports FTTH GPON FTTB Optical Fiber Distribution Box KCO-FDB-12D
| Vật liệu: | ABS+PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
Bộ suy giảm sợi quang MPO / APC 3dB Vỏ màu vàng Loại Elite Giảm độ chèn thấp
| Loại trình kết nối: | MPO |
|---|---|
| Bộ suy giảm: | 1dB ~ 30dB |
| Loại suy hao: | Kiểu nam sang nữ |
Low Loss Fiber Optic Splitter 1X2 FTTH with FC UPC Corning Fiber Connectors
| Kiểu: | 1x2 |
|---|---|
| Connector: | FC/UPC,SC/APC,SC/UPC |
| Chất xơ: | 9/125 UM SMF-28e hoặc bổ nhiệm khách hàng |
Optical Fiber Splitter 2X8 / Fiber Optic Splitter Loss Fiber To The Home Type
| Type: | 2x48 |
|---|---|
| Đầu nối: | SC/APC, LC/APC |
| Chất xơ: | 9/125 UM SMF-28e hoặc bổ nhiệm khách hàng |
Fixed FTTH LC UPC Fiber Optic Attenuator 5dB Plug Type Male To Female
| Loại kết nối: | LC/UPC, LC/APC, LC/PC |
|---|---|
| Phạm vi suy hao: | 1dB~30dB |
| Loại suy hao: | Loại cố định, Loại bộ chuyển đổi, Loại nam sang nữ |
2DB 3dB 5dB 30dB Fiber Optic Attenuation LC / APC Single Mode Fixed Adjustment
| Loại kết nối: | LC/APC |
|---|---|
| Phạm vi suy hao: | 1~30dB |
| Loại suy hao: | Loại nam thành nữ |
E2K Hybrid Nam đến Phụ nữ Attenuator quang sợi E 2000 APC 10dB 15dB 20dB 25dB Dễ sử dụng
| loại trình kết nối: | e2000 |
|---|---|
| Phạm vi suy hao: | 1dB~30dB |
| Loại suy hao: | Loại nam thành nữ |
96fo 4 cổng dọc IP65 Cáp sợi quang hộp Splicing Box KCO-V13-96-ZG
| Loại: | Loại mái vòm, Loại dọc |
|---|---|
| cổng cáp: | 1 trong 3 người ra |
| Đường kính cáp: | 6.0~18.0mm |
12 cổng 19 inch Rack Mount Fiber Optic Patch Panel với thiết kế kéo trượt 485x300x1U
| Đầu nối 1: | SC Simplex |
|---|---|
| Đầu nối 2: | LC song công |
| Kích cỡ: | 485*300*1U |

