Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ plastic optical fiber connectors ] trận đấu 310 các sản phẩm.
SM Monomode Sợi quang kết nối nhanh FC UPC APC FTTH Quick Field RoHS
| Loại trình kết nối: | FC / APC, FCAPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 2x3.0 ftth, cáp 0.9mm, 3.0mm |
| Màu: | Đen |
Đồ gá mài sợi quang Đĩa 179mm cho đầu nối SC sợi quang áp suất góc
| P / N: | KCO-JIG-SC-36 |
|---|---|
| Lớp: | 0,3dB, 3D |
| Phạm vi đánh bóng: | FC PC APC |
0.9 mm Cable Fiber Optic Fast Connector , CATV Indoor SC Fast Connector
| Loại kết nối: | SC/UPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 0,9mm |
| Màu sắc: | màu xanh da trời |
CATV FTTH SC PC Fiber Optic Fast Connector , Quick Assembly Connector
| Loại kết nối: | SC/UPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 3.0mm, cáp ftth |
| Màu sắc: | màu xanh da trời |
SC Single Mode Fiber Optic Fast Connector Long Boot 3.0 mm for FTTH Cable
| Loại kết nối: | SC/UPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 3.0mm, cáp ftth |
| Màu sắc: | màu xanh da trời |
SM 9/125 Fiber Optic Fast Connector LC UPC Un Polished Fiber To The Home
| Loại kết nối: | LC/UPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 2x3,0 ftth |
| Màu sắc: | màu xanh da trời |
LANS WANS Fiber Optic Adapters LC/APC LC/UPC LC/PC , Optical Fiber Adapter
| Type: | LC/APC, LC/UPC, LC/PC |
|---|---|
| Material: | Metal or Plastic |
| Sleeves material: | Ceramic (ZrO2) |
ST/PC MM Fiber Optical Adapter , ST ST Adapter Fiber Optic Fiber to The Point
| Type: | ST/APC, ST/UPC, ST/PC |
|---|---|
| Material: | Metal or Plastic |
| Sleeves material: | Ceramic (ZrO2) |
Diamond Fiber Optic Polishing Film Grinding Lapping Fiber Optic Polishing Paper
| P/N: | KCO-film |
|---|---|
| Grade: | 0.01-45 μm |
| Polishing scope: | Ceramic ferrule, metal ferrule |
2dB 5dB 10dB 20dB 30dB Máy giảm áp sợi quang SC APC Connector
| Loại kết nối: | SC/APC |
|---|---|
| Phạm vi suy hao: | 1dB~30dB |
| Loại suy hao: | loại bộ chuyển đổi, loại Nam sang nữ |

