Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ plastic optical fiber connectors ] trận đấu 310 các sản phẩm.
FTTH FC SC LC ST Fiber Optic Quick Connector FAC Fiber Fixed Length Tools
| Vật liệu: | nhựa |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen, xanh |
| Ứng dụng: | Hoạt động FTTH, CATV |
Bộ điều hợp quang đơn mode Bộ ghép đôi tự động LC / APC LC / UPC không có mặt bích
| Kiểu: | LC / APC |
|---|---|
| Vật chất: | Nhựa |
| Cách Chanel: | song công, 2 lõi |
0.9mm Bare Fiber Optic Fast Connector Quick Assembly for FTTH GPON EPON
| Loại kết nối: | SC/APC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 0,9mm |
| Màu sắc: | Màu xanh lá |
Bộ chuyển đổi quang quang SC / APC nhỏ gọn với nắp bụi Simplex
| Kiểu: | SC / APC |
|---|---|
| tài liệu: | Nhựa |
| Tay áo chất liệu: | Gạch (ZrO2) |
Phụ nữ đến phụ nữ Attenuator quang sợi E2K APC UPC / E 2000 3dB 5dB 8dB
| loại trình kết nối: | e2000 |
|---|---|
| Phạm vi suy hao: | 1dB~30dB |
| Loại suy hao: | Loại nam thành nữ |
0.9mm Cáp sợi quang kết nối nhanh trường cài đặt SC/APC
| Loại kết nối: | SC/APC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 0,9mm |
| Màu sắc: | Màu xanh lá cây, màu đen |
Kết nối nhanh sợi quang 55mm FC / UPC đa lõi 2.0mm, 3.0mm
| Loại kết nối: | FC/UPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 3mm/2mm |
| Màu sắc: | Đen |
SC/APC Fiber Optic Fast Connector for 0.9mm Cable with Low Insertion Loss 0.2dB and High Return Loss 50dB
| Loại kết nối: | SC/APC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 0,9mm |
| Màu sắc: | Màu xanh lá cây, màu đen |
55dB ODF Metal FTTH Distribution Box / Optical Fiber Termination Box 24 Fibers
| Vật liệu: | Thép |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |

