Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ plastic optical fiber connectors ] trận đấu 310 các sản phẩm.
0dB đến 30dB Kết nối Attenuator Sợi quang FC nam đến nữ
| Loại kết nối: | FC/APC |
|---|---|
| Loại suy hao: | Loại cố định, Loại bộ chuyển đổi, Loại nam sang nữ |
| vật liệu cơ thể: | nhựa, kim loại |
Bộ kết nối bộ điều hợp sợi quang SC/UPC nam đến SC/APC nữ
| loại trình kết nối: | SC |
|---|---|
| Phạm vi suy hao: | 1dB~30dB |
| Loại suy hao: | Loại nam thành nữ |
Blue 10dB LC / UPC Optical Fiber Attenuation , Single Mode Attenuator With Square Dusty Cap
| Connector type: | LC/PC, LC/UPC |
|---|---|
| Attenuator range: | 10dB |
| Attenuator type: | Male to female type |
Plastic Optical Fiber Identifier , Fiber Optic Cable Identifier KCO - OFI400 With VFL
| Người mẫu: | KCO-OFI400 |
|---|---|
| Cáp: | 250um, 900m, 2.0mm, 3.0mm |
| Sóng dài: | 800 ~ 1700nm |
KCO-J106M-144 Lớp vòm dọc 5port FTTH 12 24 36 48 96 FOSC Fiber Optical Splice Enclosure Box
| Loại: | Loại nội tuyến, loại ngang |
|---|---|
| Cổng cáp đầu vào: | 5 cổng (1in 4out) |
| Đường kính cáp: | 8.0~18.0mm |
SC APC ngoài trời IP65 4 lõi hộp kết thúc sợi quang hộp phân phối CTO
| Vật liệu: | ABS |
|---|---|
| p/n: | KCO-FDB-04-MK |
| Màu sắc: | Xám |
RoHS FC APC Kết nối nhanh quang, Đầu nối lắp ráp nhanh SM G765D G657A G657B
| Loại trình kết nối: | FC / APC, FCAPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 2x3.0 ftth, cáp 0.9mm, 3.0mm |
| Màu: | Đen |
Kết nối nhanh sợi quang đơn mode FTTA FTTB FTTO Đen cho cáp thả FTTH
| Loại trình kết nối: | FC / APC, FCAPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 2x3.0 ftth, cáp 0.9mm, 3.0mm |
| Màu: | Đen |
Green Optics Fiber Fast Connector Single Mode SC / APC Type Easy Assembling
| Connector type: | SC/APC |
|---|---|
| Cable available: | 0.9mm indoor cable |
| Color: | green |
SC / UPC Fiber Optic Fast Connector
| Connector type: | SC/UPC |
|---|---|
| Cable available: | 3.0mm cable, ftth cable |
| Color: | blue |

