Nhà Sản phẩmFiber Optic Patch Cord

Cáp quang ngoài trời Patch, Ericsson RRU bọc thép cáp quang Patch

chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Cáp quang ngoài trời Patch, Ericsson RRU bọc thép cáp quang Patch

Trung Quốc Cáp quang ngoài trời Patch, Ericsson RRU bọc thép cáp quang Patch nhà cung cấp
Cáp quang ngoài trời Patch, Ericsson RRU bọc thép cáp quang Patch nhà cung cấp Cáp quang ngoài trời Patch, Ericsson RRU bọc thép cáp quang Patch nhà cung cấp Cáp quang ngoài trời Patch, Ericsson RRU bọc thép cáp quang Patch nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Cáp quang ngoài trời Patch, Ericsson RRU bọc thép cáp quang Patch

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: KCO
Chứng nhận: ISO9001, RoHS
Số mô hình: Ericsson RRU

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Túi PE, hộp carton, cuộn gỗ
Thời gian giao hàng: 2 ~ 5 ngày sau khi nhận được thanh toán
Điều khoản thanh toán: Western Union, T/T, thư tín dụng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
kết nối 1: LC, SC, MPO kết nối 2: LC, SC, MPO
Cốt lõi: song công, 2 lõi Mất chèn: 0.2dB
Mất mát trở lại: 55dB Vật liệu bọc cáp: Bọc thép, PVC, LSZH

Lắp ráp cáp ngoài trời Ericsson RRU bọc thép sợi Opitc Dòng patch cáp LSZH đen 5.0mm
 

Thông tin nhanh:

Loại kết nối: Ericsson RRU nối chống thấm nước

Đầu nối sợi quang: LC, FC, SC, E2000, MPO, ...

Loại sợi: đơn chế độ G562D, G657A

Đa OM1, OM2, OM4, OM4, OM5

Đường kính cáp: 4.8mm, 5.0mm, 7.0mm, 9.3mm

Bọc thép: có, không

Quạt ra: 2.0mm PVC, 3.0mm PVC, Armourd 3.0mm

Chất liệu cáp: LSZH, PE

Cáp màu: Đen

Kháng UV: Có

Hình ảnh sản phẩm:

Tính năng, đặc điểm:
.IP67 được đánh giá để đảm bảo bảo vệ khỏi bụi và nước ngâm
Đầu nối .LC đủ điều kiện để Telcordia GR-326 và TIA / EIA 568B.3
Phạm vi nhiệt độ từ -40 ° C đến + 85 ° C
Khóa cơ khí kiểu .Bayonet
.Những vật liệu chống cháy cho mỗi UL 94 V-0
Môi trường khắc nghiệt nơi hóa chất, khí và chất lỏng ăn mòn
phổ biến
Bên trong và bên ngoài nhà máy công nghiệp và thiết bị giao diện với mạng Ethernet công nghiệp
Các ứng dụng giao diện từ xa như tháp và râu cũng như FTTA từ BBU đến RRU

Ứng dụng:

1- Sợi quang đến ăng-ten (FTTA)

Hệ thống thông tin di động thế hệ mới nhất và thế hệ mới (GSM, UMTS, CMDA2000, TD-SCDMA, WiMAX, LTE, vv) triển khai các bộ cấp nguồn quang để liên kết trạm gốc với thiết bị điều khiển từ xa tại cột ăng-ten.

2- Tự động hóa và cáp công nghiệp

cung cấp độ tin cậy cao nhất và an toàn vận hành. Thiết kế chắc chắn cung cấp độ bền cơ học và nhiệt cao nhất giúp giữ cho các đường dữ liệu luôn hoạt động ngay cả trong trường hợp
sốc, rung động mạnh nhất, hoặc lạm dụng tình cờ.

3- Hệ thống giám sát

Các nhà sản xuất camera an ninh chọn đầu nối ODC cho kích thước nhỏ gọn và thiết kế chắc chắn. Các hội đồng ODC dễ dàng cài đặt ngay cả trong các khu vực khó tiếp cận và cung cấp sự an toàn lắp đặt cao nhất.

4- Xây dựng Hải quân và Đóng tàu

Khả năng chống ăn mòn cao đã thuyết phục cả các nhà đóng tàu hải quân và dân dụng sử dụng các hội đồng ODC cho các hệ thống truyền thông trên tàu. Các kết nối mạ niken chịu được môi trường ẩm ướt và mặn và đảm bảo thời gian sống của 20 năm và hơn thế nữa.

5- Broadcast

cung cấp một loạt các hệ thống cáp di động và hội đồng ODC để lắp đặt cáp tạm thời
cần thiết cho việc phát sóng các sự kiện thể thao, đua xe, vv và cho các kết nối tạm thời trong trường hợp có các mối nguy hiểm tự nhiên.

Hiệu suất quang học:

Loại sản phẩm Cáp chống thấm Loại sợi Singlemode OS2 9/125
Trình kết nối1 NSN chống nước IP67 Trình kết nối2 SC / LC / FC / ST / E2000
Đường kính thân cây 7,0mm Đường kính nhánh 3.0mm
Mất chèn .200,20dB Mất mát trở lại LC≥50dB, E2000APC≥60dB
Nhiệt độ lưu trữ -55 ° C-85 ° C Nhiệt độ hoạt động -40 ° C-85 ° C

OEM / ODM Dịch Vụ:
Nếu bạn muốn hiển thị LOGO thương hiệu của riêng bạn trên hàng hóa như cáp, túi gói, nhãn hoặc bất kỳ nơi nào. Không có vấn đề gì. OEM của chúng tôi và ODM dịch vụ luôn sẵn sàng để làm điều đó.


Đóng gói:
Theo Stardard xuất khẩu đóng gói.
Hộp Carton, hộp gỗ, pallet gỗ.

Đang chuyển hàng:
- Phát nhanh quốc tế như UPS, TNT, DHL, v.v.
- Không khí quốc tế: CA, AA, EA, v.v.
- Bằng đường biển

Chi tiết liên lạc
KOCENT OPTEC LIMITED

Người liên hệ: Mr.He

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)