Nhà Sản phẩm

Fiber Optic Splitter

Trung Quốc KOCENT OPTEC LIMITED Chứng chỉ
Trung Quốc KOCENT OPTEC LIMITED Chứng chỉ
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Fiber Optic Splitter

(81)
Trung Quốc Hộp LGX thép LC / APC Bộ chia PLC 2 * 16 Cáp quang Plc De Fibra óptica nhà máy sản xuất

Hộp LGX thép LC / APC Bộ chia PLC 2 * 16 Cáp quang Plc De Fibra óptica

Hộp LGX thép LC / APC Bộ chia PLC cáp quang 2 * 16 Sự miêu tả: - Hộp LGX này được làm bằng băng thép hoặc băng hợp kim nhôm, nó dùng để lắp bộ chia plc sợi quang, và có thể lắp vào hộp gắn rack 19 inch cho ph... Đọc thêm
2020-12-01 16:36:00
Trung Quốc Bộ chia quang mô-đun ABS 1x32 0.9mm 2.0mm 3.0mm SM G657A2 nhà máy sản xuất

Bộ chia quang mô-đun ABS 1x32 0.9mm 2.0mm 3.0mm SM G657A2

1 * 32 Bộ chia PLC sợi quang 1x32 Bộ chia quang mô-đun ABS 0.9mm 2.0mm 3.0mm Mô tả: - Bộ tách PLC hay còn gọi là bộ tách mạch dẫn sóng Planar dùng để chia một hoặc hai chùm sáng thành nhiều chùm sáng một cách đ... Đọc thêm
2020-12-01 16:09:17
Trung Quốc Bộ chia Plc sợi quang 0,9mm 2x4, Bộ chia PLC quang 2 * 4 SC / APC nhà máy sản xuất

Bộ chia Plc sợi quang 0,9mm 2x4, Bộ chia PLC quang 2 * 4 SC / APC

Bộ chia sợi quang 2 * 4 Mini PLC Bộ chia sợi quang SC / APC Đầu nối màu xanh lá cây 900um 0.9mm Mô tả: - Trong kiến ​​trúc FTTx và PON, bộ chia cáp quang là thành phần quan trọng để chia sẻ mạng cáp quang với ... Đọc thêm
2020-12-01 16:08:51
Trung Quốc Bộ chia sợi quang không khối 2x4 SC / APC Green Connector 0.9mm 2.0m IL thấp nhà máy sản xuất

Bộ chia sợi quang không khối 2x4 SC / APC Green Connector 0.9mm 2.0m IL thấp

Mini Blockless 2x4 Optic PLC Splitter Fibra Optica Splitter SC / APC Green Connector 0.9mm 2.0m Mô tả: -Bộ chia PLC cáp quang có thể được phân loại theo chip bộ chia PLC mà chúng sử dụng, nghĩa là có các bộ ... Đọc thêm
2020-12-01 16:07:42
Trung Quốc Bộ chia tín hiệu PLC sợi quang thụ động SC / APC 1x8 nhà máy sản xuất

Bộ chia tín hiệu PLC sợi quang thụ động SC / APC 1x8

1x8 ABS Modular Single Mode Sợi quang thụ động PLC Splitter SC / APC 3.0mm 1.0m LSZH G657A1 Mô tả: - Bộ tách sợi quang là một thiết bị quang thụ động có thể phân tách hoặc tách một chùm ánh sáng tới thành hai ... Đọc thêm
2020-07-15 15:29:29
Trung Quốc SC / APC 2.0mm 1.5m ABS Hộp 1x8 Bộ chia PLC quang nhà máy sản xuất

SC / APC 2.0mm 1.5m ABS Hộp 1x8 Bộ chia PLC quang

1 * 8 Hộp ABS Mô-đun PLC quang mô-đun SC / APC 2.0mm 1.5m với báo cáo thử nghiệm Mô tả: - Bộ tách PLC, còn được gọi là bộ tách Mạch Planar Waveguide, được sử dụng để chia một hoặc hai chùm ánh sáng thành nhiều ... Đọc thêm
2020-07-15 15:29:02
Trung Quốc Bộ chia tín hiệu PLC sợi quang thụ động 1x32 nhà máy sản xuất

Bộ chia tín hiệu PLC sợi quang thụ động 1x32

1 * 32 PLC Splitter Black ABS Box Module Thành phần sợi quang thụ động cho sợi quang đến nhà Mô tả: - Bộ chia mạch ánh sáng phẳng (PLC) được chế tạo bằng công nghệ ống dẫn sóng quang silica và cung cấp giải ph... Đọc thêm
2020-07-15 15:25:04
Trung Quốc Bộ chia sợi quang 2.0mm 3.0mm FTTH 1x32 SC APC G567A2 nhà máy sản xuất

Bộ chia sợi quang 2.0mm 3.0mm FTTH 1x32 SC APC G567A2

FTTH 1x32 SC / APC Bộ tách sợi quang Đen ABS 2.0mm 3.0mm LSZH SM G567A2 Thông số kỹ thuật: Chiều dài sợi 1m hoặc chiều dài tùy chỉnh loại trình kết nối Tùy chỉnh được chỉ định Loại cáp quang Sợi Corning SMF-28e... Đọc thêm
2020-07-15 15:23:01
Trung Quốc 4U Khung cáp quang PLC Splitter Khung phân phối Bảng 14 16 Khe SC / APC LC / APC nhà máy sản xuất

4U Khung cáp quang PLC Splitter Khung phân phối Bảng 14 16 Khe SC / APC LC / APC

Khung phân phối bảng điều khiển PLC sợi quang 4U 14slot 16slot SC / APC LC / APC 2 * 2 2 * 4 2 * 8 2 * 16 Sự miêu tả: - Khung phân phối sợi quang / ODF là khung phân phối sợi mật độ cao, dung lượng cao, thành ... Đọc thêm
2020-01-16 18:18:33
Trung Quốc Bộ chia âm thanh sợi quang có thể gắn được nhà máy sản xuất

Bộ chia âm thanh sợi quang có thể gắn được

3U 4U PLC Splitter ODF Cáp quang 1 * 4 1 * 8 Khung phân phối Patch Patch của LGX Rackmount Sự miêu tả: - Khung phân phối sợi quang / ODF là khung phân phối sợi mật độ cao, dung lượng cao, thành phần và phân ph... Đọc thêm
2020-01-16 18:18:33
Page 1 of 9|< 1 2 3 4 5 6 7 8 9 >|