Nhà Sản phẩm

KOCENT OPTEC LIMITED

chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

MPO MTP Patch Cord

(38)
Trung Quốc Dây rút ra sợi quang OM4 MPO 24LC dành cho mô-đun MPO với bộ chuyển đổi MPO nhà máy sản xuất

Dây rút ra sợi quang OM4 MPO 24LC dành cho mô-đun MPO với bộ chuyển đổi MPO

Cáp xe tải sợi quang MPO 12LC OM3 OM4 có ống bảo vệ mắt kéo Sự miêu tả: - Kocent Optec Limited, một công ty hàng đầu trong việc phát triển và sản xuất các sản phẩm sợi quang tiên tiến, chủ yếu cung cấp máy nhảy ... Read More
2019-07-12 12:15:10
Trung Quốc Cáp xe tải sợi quang MPO 12LC OM3 OM4 có ống bảo vệ mắt kéo nhà máy sản xuất

Cáp xe tải sợi quang MPO 12LC OM3 OM4 có ống bảo vệ mắt kéo

Cáp xe tải sợi quang MPO 12LC OM3 OM4 có ống bảo vệ mắt kéo Sự miêu tả: - Kocent Optec Limited, một công ty hàng đầu trong việc phát triển và sản xuất các sản phẩm sợi quang tiên tiến, chủ yếu cung cấp máy nhảy ... Read More
2019-07-12 11:59:02
Trung Quốc 24 Corer MPO / APC Chế độ đơn SM 9/125 Dây cáp quang PVC LSZH Loại A Loại B Loại C nhà máy sản xuất

24 Corer MPO / APC Chế độ đơn SM 9/125 Dây cáp quang PVC LSZH Loại A Loại B Loại C

24 Corer MPO / APC Chế độ đơn SM 9/125 Dây cáp quang PVC LSZH Loại A Loại B Loại C Sự miêu tả: - Kocent Optec Limited là một trong những nhà sản xuất cáp vá sợi quang MPO / MTP hàng đầu tại Thâm Quyến Trung Qu... Read More
2019-07-12 11:39:54
Trung Quốc Cáp lõi 8 lõi 12 MPO / APC Chế độ đơn G657A2 Cáp quang LSZH Vàng nhà máy sản xuất

Cáp lõi 8 lõi 12 MPO / APC Chế độ đơn G657A2 Cáp quang LSZH Vàng

Cáp lõi 8 lõi 12 MPO / APC Chế độ đơn G657A2 Cáp quang LSZH Vàng Sự miêu tả: - Kocent Optec Limited là một trong những nhà sản xuất cáp vá sợi quang MPO / MTP hàng đầu tại Thâm Quyến Trung Quốc. - Chúng tôi ... Read More
2019-07-12 11:22:03
Trung Quốc Dây cáp quang 48 lõi MPO OM3 OM4 OM5 6 MPO 8fo 5M 10M LSZH Aqua nhà máy sản xuất

Dây cáp quang 48 lõi MPO OM3 OM4 OM5 6 MPO 8fo 5M 10M LSZH Aqua

Dây cáp quang 48 lõi MPO OM3 OM4 OM5 6 MPO 8fo 5M 10M LSZH Aqua Sự miêu tả: - Kocent Optec Limited cung cấp dịch vụ OEM cho tất cả các loại cáp vá sợi quang, bao gồm loại FC, LC, SC, ST và MT-RJ, E2000, MPO, ... Read More
2019-07-12 11:12:55
Trung Quốc MPO Cassetle Rack Mount Mtp Patch Cord DLC Multimode OM3 OM4 OM5 12 Patch Patch nhà máy sản xuất

MPO Cassetle Rack Mount Mtp Patch Cord DLC Multimode OM3 OM4 OM5 12 Patch Patch

Thiết kế mới MPO Cassetle Rack Mount DLC Multimode OM3 OM4 OM5 12 Patch Patch Mô tả: - Thiết kế mới này của MPO cassetle là thiết kế đặc biệt dành cho bảng ngăn kéo có thể gắn bảng giá đỡ MPO . - Với cassetle ... Read More
2019-06-10 16:05:19
Trung Quốc Nữ OM4 MPO MTP vá dây cáp quang Adapters với Violet Pink màu sắc đầy đủ mặt bích nhà máy sản xuất

Nữ OM4 MPO MTP vá dây cáp quang Adapters với Violet Pink màu sắc đầy đủ mặt bích

Bộ chuyển đổi OM4 nữ MPO MTP Bộ chuyển đổi quang quang Violet Màu hồng nhựa đầy đủ mặt bích Bộ điều hợp MPO / MTP của chúng tôi cung cấp sự liên kết cho đầu nối MPO / MTP nam và nữ. Các nhà ở có sẵn với MTP ho... Read More
2018-11-29 17:08:34
Trung Quốc Bộ chuyển đổi quang học MPO MTP Màu Violet nữ - Nữ với vật liệu nhựa nhà máy sản xuất

Bộ chuyển đổi quang học MPO MTP Màu Violet nữ - Nữ với vật liệu nhựa

OM4 Violet Màu MPO MTP Adapter Sợi Quang Adapter Nhựa 8fo 12fo 24fo Nữ để Nữ Mô tả: Bộ điều hợp MTP / MPO có hai loại như khóa-up để khóa và khóa để khóa. Nó cung cấp kết nối giữa cáp tới cáp hoặc cáp tới thiết ... Read More
2018-11-29 17:08:34
Trung Quốc FTTA FTTH sợi quang Adapter Aqua màu thấp chèn mất với mặt bích nhà máy sản xuất

FTTA FTTH sợi quang Adapter Aqua màu thấp chèn mất với mặt bích

MPO MTP OM4 Bộ Chuyển Đổi Quang Adapter FTTA FTTH Aqua Màu Nhựa Với Mặt Bích Mô tả: Bộ điều hợp MTP / MPO có hai loại như khóa-up để khóa và khóa để khóa. Nó cung cấp kết nối giữa cáp tới cáp hoặc cáp tới thiết ... Read More
2018-11-29 17:08:34
Trung Quốc Bộ chuyển đổi quang MTP MTP Patch đa kênh OM3 OM4 OM5 0.3dB Độ bền nhà máy sản xuất

Bộ chuyển đổi quang MTP MTP Patch đa kênh OM3 OM4 OM5 0.3dB Độ bền

Bộ chuyển đổi MPO MTP OM3 OM4 OM5 Bộ chuyển đổi quang học đa quang với mặt bích Mô tả: * Bộ chuyển đổi cáp quang MPO được thiết lập bởi 2 bộ chuyển đổi mũ và 1 bộ chuyển đổi cơ thể, nó sử dụng để kết nối 2 mi... Read More
2018-11-29 17:08:34
Page 1 of 4|< 1 2 3 4 >|