Nhà Sản phẩm

MPO MTP Patch Cord

chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

MPO MTP Patch Cord

(59)
Trung Quốc Bảng điều khiển sợi quang MPO mật độ cao, Hộp kết thúc sợi quang gắn trên giá 1U 19 ' nhà máy sản xuất

Bảng điều khiển sợi quang MPO mật độ cao, Hộp kết thúc sợi quang gắn trên giá 1U 19 '

96core LC / UPC SM Bảng vá MPO mật độ cao 1U 19 ' Hộp kết thúc sợi quang gắn trên giá Advatanges của chúng tôi: - Kocent Optec Limited là một trong những nhà cung cấp sản phẩm cáp quang thụ động tại Trung Quốc. ... Read More
2020-05-21 11:46:32
Trung Quốc Dây cáp quang Elite MPO-16 FC / UPC OM4 50/125 Aqua LSZH 16 Fiber nhà máy sản xuất

Dây cáp quang Elite MPO-16 FC / UPC OM4 50/125 Aqua LSZH 16 Fiber

Cáp vá mật độ cao Elite MPO-16 * FC / UPC OM4 50/125 Aqua Pink LSZH Mô tả: - MTP/MPO harness cable, also called MTP/MPO breakout cable or MTP/MPO fan-out cable, is a fiber optic cable terminated with MTP/MPO ... Read More
2020-05-21 11:46:32
Trung Quốc 16 lõi MPO MTP Patch Cord OM3-150 PVC LSZH Bìa cho Trung tâm dữ liệu ngân hàng 5G nhà máy sản xuất

16 lõi MPO MTP Patch Cord OM3-150 PVC LSZH Bìa cho Trung tâm dữ liệu ngân hàng 5G

Cáp quang 16 lõi OM3-150 MPO cho Trung tâm dữ liệu ngân hàng 5G Đầu nối MPO là gì? - MPO (Multi-fiber Push On) is a type of optical connector that has been the primary multiple fiber connector for high-speed ... Read More
2020-05-21 11:46:32
Trung Quốc Mất 0,2dB Chèn dây cáp MPO MTP Cáp mật độ cao OM3-300 50/125 40G 100G nhà máy sản xuất

Mất 0,2dB Chèn dây cáp MPO MTP Cáp mật độ cao OM3-300 50/125 40G 100G

MPO MTP Patch Cord 16core OM3-300 50/125 40G 100G cho Trung tâm dữ liệu sợi quang Giới thiệu: - Krial Optec Limitedmột công ty hàng đầu trong việc phát triển và sản xuất cáp vá MPO / MTP cáp quang tiên tiến. - ... Read More
2020-05-21 11:46:32
Trung Quốc Cáp nối lõi 16 MP MPO LC FC ST SC Đầu nối cáp quang cho Trung tâm dữ liệu nhà máy sản xuất

Cáp nối lõi 16 MP MPO LC FC ST SC Đầu nối cáp quang cho Trung tâm dữ liệu

MPO OM4 Patch Cord LC SC Kết nối sợi quang 8 lõi 12core 24core Hồng Violet LSZH Mô tả: - Cáp Patch MTP / MPO với Tab Đẩy / Kéo - 16/32 Sợi 40GbE 40GBASE-SR4 - OM3, OM4 Plenum-Xếp hạng Aqua - Cho phép kết nối m... Read More
2020-05-21 11:46:32
Trung Quốc OM4 MPO MTP Patch Cord LC SC Connector 8 12 24 Core Pink Violet LSZH Cover nhà máy sản xuất

OM4 MPO MTP Patch Cord LC SC Connector 8 12 24 Core Pink Violet LSZH Cover

MPO OM4 Patch Cord LC SC Kết nối sợi quang 8 lõi 12core 24core Hồng Violet LSZH Giới thiệu: - Kocent Optec Limited, một công ty hàng đầu trong việc phát triển và sản xuất các sản phẩm sợi quang tiên tiến, chủ y... Read More
2020-05-21 11:46:31
Trung Quốc Chế độ đơn Patch Dây cáp quang APC Kết nối suy giảm sợi 10dB 15dB nhà máy sản xuất

Chế độ đơn Patch Dây cáp quang APC Kết nối suy giảm sợi 10dB 15dB

Bộ suy giảm sợi quang MPO / APC 3dB Vỏ màu vàng Loại Elite Giảm độ chèn thấp Giới thiệu: - Bộ suy giảm quang học, hoặc bộ suy giảm sợi quang, là một thiết bị được sử dụng để giảm mức công suất của tín hiệu ... Read More
2020-05-21 11:46:31
Trung Quốc Elite Quang MPO MTP Patch Dây suy giảm nhựa 8 12 24 Lõi 5dB Màu vàng nhà máy sản xuất

Elite Quang MPO MTP Patch Dây suy giảm nhựa 8 12 24 Lõi 5dB Màu vàng

Bộ suy giảm sợi quang MPO / APC 3dB Vỏ màu vàng Loại Elite Giảm độ chèn thấp Giới thiệu: - Bộ suy giảm sợi quang, còn được gọi là bộ suy giảm quang, là thành phần thụ động được sử dụng để giảm mức năng lượng c... Read More
2020-05-21 11:46:31
Trung Quốc Bộ suy giảm sợi quang MPO / APC 3dB Vỏ màu vàng Loại Elite Giảm độ chèn thấp nhà máy sản xuất

Bộ suy giảm sợi quang MPO / APC 3dB Vỏ màu vàng Loại Elite Giảm độ chèn thấp

Bộ suy giảm sợi quang MPO / APC 3dB Vỏ màu vàng Loại Elite Giảm độ chèn thấp Giới thiệu: - Bộ suy giảm MPO được thiết kế để làm giảm đồng đều công suất tín hiệu quang trên tất cả các kênh trong truyền dẫn quang ... Read More
2020-05-21 11:46:30
Trung Quốc LC Super Boot MTP MPO Dây vá quang 8fo 12fo 24fo Fanout 3.0mm Dia OS1 OS2 LSZH nhà máy sản xuất

LC Super Boot MTP MPO Dây vá quang 8fo 12fo 24fo Fanout 3.0mm Dia OS1 OS2 LSZH

LC Super Boot MTP MPO Dây vá quang 8fo 12fo 24fo Fanout 3.0mm OS1 OS2 LSZH Sự miêu tả: - Sê-ri MPO cung cấp giải pháp từ cáp trung kế đến cáp trung kế mở rộng, đến cáp trung kế lai, mô-đun cassette, bảng điều ... Read More
2020-05-21 11:46:30
Page 1 of 6|< 1 2 3 4 5 6 >|