Nhà Sản phẩm

MPO MTP Patch Cord

chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

MPO MTP Patch Cord

(55)
Trung Quốc Cáp nối lõi 16 MP MPO LC FC ST SC Đầu nối cáp quang cho Trung tâm dữ liệu nhà máy sản xuất

Cáp nối lõi 16 MP MPO LC FC ST SC Đầu nối cáp quang cho Trung tâm dữ liệu

MPO OM4 Patch Cord LC SC Kết nối sợi quang 8 lõi 12core 24core Hồng Violet LSZH Mô tả: - Cáp Patch MTP / MPO với Tab Đẩy / Kéo - 16/32 Sợi 40GbE 40GBASE-SR4 - OM3, OM4 Plenum-Xếp hạng Aqua - Cho phép kết nối m... Read More
2020-01-16 18:23:25
Trung Quốc OM4 MPO MTP Patch Cord LC SC Connector 8 12 24 Core Pink Violet LSZH Cover nhà máy sản xuất

OM4 MPO MTP Patch Cord LC SC Connector 8 12 24 Core Pink Violet LSZH Cover

MPO OM4 Patch Cord LC SC Kết nối sợi quang 8 lõi 12core 24core Hồng Violet LSZH Giới thiệu: - Kocent Optec Limited, một công ty hàng đầu trong việc phát triển và sản xuất các sản phẩm sợi quang tiên tiến, chủ y... Read More
2020-01-16 18:23:25
Trung Quốc Chế độ đơn Patch Dây cáp quang APC Kết nối suy giảm sợi 10dB 15dB nhà máy sản xuất

Chế độ đơn Patch Dây cáp quang APC Kết nối suy giảm sợi 10dB 15dB

Bộ suy giảm sợi quang MPO / APC 3dB Vỏ màu vàng Loại Elite Giảm độ chèn thấp Giới thiệu: - Bộ suy giảm quang học, hoặc bộ suy giảm sợi quang, là một thiết bị được sử dụng để giảm mức công suất của tín hiệu ... Read More
2020-01-16 18:23:24
Trung Quốc Elite Quang MPO MTP Patch Dây suy giảm nhựa 8 12 24 Lõi 5dB Màu vàng nhà máy sản xuất

Elite Quang MPO MTP Patch Dây suy giảm nhựa 8 12 24 Lõi 5dB Màu vàng

Bộ suy giảm sợi quang MPO / APC 3dB Vỏ màu vàng Loại Elite Giảm độ chèn thấp Giới thiệu: - Bộ suy giảm sợi quang, còn được gọi là bộ suy giảm quang, là thành phần thụ động được sử dụng để giảm mức năng lượng c... Read More
2020-01-16 18:23:24
Trung Quốc Bộ suy giảm sợi quang MPO / APC 3dB Vỏ màu vàng Loại Elite Giảm độ chèn thấp nhà máy sản xuất

Bộ suy giảm sợi quang MPO / APC 3dB Vỏ màu vàng Loại Elite Giảm độ chèn thấp

Bộ suy giảm sợi quang MPO / APC 3dB Vỏ màu vàng Loại Elite Giảm độ chèn thấp Giới thiệu: - Bộ suy giảm MPO được thiết kế để làm giảm đồng đều công suất tín hiệu quang trên tất cả các kênh trong truyền dẫn quang ... Read More
2020-01-16 18:23:24
Trung Quốc LC Super Boot MTP MPO Dây vá quang 8fo 12fo 24fo Fanout 3.0mm Dia OS1 OS2 LSZH nhà máy sản xuất

LC Super Boot MTP MPO Dây vá quang 8fo 12fo 24fo Fanout 3.0mm Dia OS1 OS2 LSZH

LC Super Boot MTP MPO Dây vá quang 8fo 12fo 24fo Fanout 3.0mm OS1 OS2 LSZH Sự miêu tả: - Sê-ri MPO cung cấp giải pháp từ cáp trung kế đến cáp trung kế mở rộng, đến cáp trung kế lai, mô-đun cassette, bảng điều ... Read More
2020-01-16 18:23:23
Trung Quốc Trung tâm dữ liệu 40G Cáp nối thân cây MTP MPO - LC duplex Uniboot 8 12 24 lõi PVC LSZH nhà máy sản xuất

Trung tâm dữ liệu 40G Cáp nối thân cây MTP MPO - LC duplex Uniboot 8 12 24 lõi PVC LSZH

Trung tâm dữ liệu 40G Cáp vá MTP Trunk MPO - LC duplex Uniboot 8core 12core 24core Sự miêu tả: - Sê-ri MPO cung cấp giải pháp từ cáp trung kế đến cáp trung kế mở rộng, đến cáp trung kế lai, mô-đun cassette, b... Read More
2020-01-16 18:23:23
Trung Quốc Khai thác song công MPO MTP Patch Cord 40G 100G cho trung tâm dữ liệu nhà máy sản xuất

Khai thác song công MPO MTP Patch Cord 40G 100G cho trung tâm dữ liệu

40G 100G MPO MTP - Cáp nối cáp quang khai thác song công LC cho trung tâm dữ liệu Đặc trưng: - Đầu nối đa trục tuân thủ tiêu chuẩn MTP / MPO - LC (chuẩn trung tâm dữ liệu SFF), giao diện rời rạc SC - Các loại s... Read More
2020-01-16 18:23:23
Trung Quốc MPO / APC - Dây cáp quang LC / UPC 8fo SM G657A LSZH Cover Tùy chỉnh nhà máy sản xuất

MPO / APC - Dây cáp quang LC / UPC 8fo SM G657A LSZH Cover Tùy chỉnh

MPO / APC - Dây cáp quang LC / UPC 8fo SM G657A 3.0mm LSZH Mất tiêu chuẩn chèn Chi tiết nhanh: - Tên: MPO-LC Single Mode 8 Dây cáp quang lõi - Ferrule End-face: PC, UPC, APC - Loại sợi: OS1, OS2, OM1, OM2, OM3, ... Read More
2020-01-16 18:23:23
Trung Quốc Dây nối MP MP MTP Patch 8 lõi LC / UPC Chế độ đơn G652D Bền cho FTTH GPON nhà máy sản xuất

Dây nối MP MP MTP Patch 8 lõi LC / UPC Chế độ đơn G652D Bền cho FTTH GPON

Cáp nối sợi quang OEM ODM MPO Cáp 8 lõi LC / UPC Chế độ đơn G652D cho FTTH GPON Giới thiệu: - Kocent Optec Limited là một trong những công ty hàng đầu trong việc phát triển và sản xuất các sản phẩm sợi quang ti... Read More
2020-01-16 18:23:23
Page 1 of 6|< 1 2 3 4 5 6 >|