Nhà Sản phẩm

MPO MTP Patch Cord

chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

MPO MTP Patch Cord

(43)
Trung Quốc Loại slide 144 Core MPO Patch Panel Rack Mount Terminal Terminal 19 '' Chiều dài tùy chỉnh nhà máy sản xuất

Loại slide 144 Core MPO Patch Panel Rack Mount Terminal Terminal 19 '' Chiều dài tùy chỉnh

12 Bộ điều hợp MPO Mô-đun MPO / Mô-đun MPO 12 lõi cho Bảng vá Rackmount SM OM3 OM4 OM5 Mô tả: - Bảng vá MPO này thông qua thiết kế mỏng. - Nó chứa tới 144 sợi trong không gian 1U, có thể tối đa hóa việc sử dụng ... Read More
2019-09-20 17:50:19
Trung Quốc Bộ chuyển đổi 12 sợi LC Bộ kết nối sợi quang Mpo Cassette Modular cho Patch Patch nhà máy sản xuất

Bộ chuyển đổi 12 sợi LC Bộ kết nối sợi quang Mpo Cassette Modular cho Patch Patch

12 Bộ điều hợp MPO Mô-đun MPO / Mô-đun MPO 12 lõi cho Bảng vá Rackmount SM OM3 OM4 OM5 Mô tả: - Băng cassette mô-đun MPO này được thiết kế đặc biệt cho bảng vá MPO 1U 144 lõi. - Bảng vá 144 sợi là bảng 1RU kinh ... Read More
2019-09-20 17:50:19
Trung Quốc Bảng vá sợi quang MPO MTP, Dây cáp quang 144 lõi 12 sợi nhà máy sản xuất

Bảng vá sợi quang MPO MTP, Dây cáp quang 144 lõi 12 sợi

144 Bảng điều khiển sợi quang MPU 1U MPO / MPO LC Cáp quang Fanout Patch Rack Advatanges của chúng tôi: - Kocent Optec Limited là một trong những nhà cung cấp sản phẩm cáp quang chì tại Trung Quốc. - Kocent ... Read More
2019-09-20 17:50:19
Trung Quốc Sức mạnh mạnh Chế độ đơn Sợi dây Patch 144 Lõi 1U Giá đỡ dễ dàng cài đặt nhà máy sản xuất

Sức mạnh mạnh Chế độ đơn Sợi dây Patch 144 Lõi 1U Giá đỡ dễ dàng cài đặt

144 Bảng điều khiển sợi quang MPU 1U MPO / MPO LC Cáp quang Fanout Patch Rack Advatanges của chúng tôi: - Kocent Optec Limited với hơn 10 năm kinh nghiệm trong ngành cáp quang, chúng tôi cung cấp dịch vụ OEM và ... Read More
2019-09-20 17:50:19
Trung Quốc Không có Mô-đun 1U MPO MTP Dây nối MTP Rack Mount Angled LC OM3 OM4 Trọng lượng nhẹ nhà máy sản xuất

Không có Mô-đun 1U MPO MTP Dây nối MTP Rack Mount Angled LC OM3 OM4 Trọng lượng nhẹ

Không có Mô-đun Bảng vá MPO / Giá đỡ MTP Gắn góc 144 Bảng vá sợi LC LC3 OM4 Mô tả: - Kích thước: Tiêu chuẩn 19 ' 1U - Dung lượng tối đa: 144 lõi (12 chiếc 12 lõi MPO đến LC Fanout Patch Cable) - Kiểu thiên thần... Read More
2019-09-20 17:50:19
Trung Quốc Quạt dây cáp quang OM4 MPO 24LC - Out PVC LSZH Cover with MPO Adaptor nhà máy sản xuất

Quạt dây cáp quang OM4 MPO 24LC - Out PVC LSZH Cover with MPO Adaptor

Cáp xe tải sợi quang MPO 12LC OM3 OM4 có ống bảo vệ mắt kéo Sự miêu tả: - Kocent Optec Limited, một công ty hàng đầu trong việc phát triển và sản xuất các sản phẩm sợi quang tiên tiến, chủ yếu cung cấp máy nhảy ... Read More
2019-09-20 17:50:18
Trung Quốc Cáp xe tải sợi quang tùy chỉnh MPO 12LC OM3 OM4 với ống bảo vệ mắt kéo nhà máy sản xuất

Cáp xe tải sợi quang tùy chỉnh MPO 12LC OM3 OM4 với ống bảo vệ mắt kéo

Cáp xe tải sợi quang MPO 12LC OM3 OM4 có ống bảo vệ mắt kéo Sự miêu tả: - Kocent Optec Limited, một công ty hàng đầu trong việc phát triển và sản xuất các sản phẩm sợi quang tiên tiến, chủ yếu cung cấp máy nhảy ... Read More
2019-09-20 17:50:18
Trung Quốc Dây vá 24 Corer MPO MTP SM 9/125 PVC LSZH Loại A / B / C Mất 0,2dB nhà máy sản xuất

Dây vá 24 Corer MPO MTP SM 9/125 PVC LSZH Loại A / B / C Mất 0,2dB

24 Corer MPO / APC Chế độ đơn SM 9/125 Dây cáp quang PVC LSZH Loại A Loại B Loại C Sự miêu tả: - Kocent Optec Limited là một trong những nhà sản xuất cáp vá sợi quang MPO / MTP hàng đầu tại Thâm Quyến Trung Qu... Read More
2019-09-20 17:50:17
Trung Quốc LSZH Yellow MPO MTP Patch Cord 8 Core 12 Fiber Single Mode G657A2 Chiều dài tùy chỉnh nhà máy sản xuất

LSZH Yellow MPO MTP Patch Cord 8 Core 12 Fiber Single Mode G657A2 Chiều dài tùy chỉnh

Cáp lõi 8 lõi 12 MPO / APC Chế độ đơn G657A2 Cáp quang LSZH Vàng Sự miêu tả: - Kocent Optec Limited là một trong những nhà sản xuất cáp vá sợi quang MPO / MTP hàng đầu tại Thâm Quyến Trung Quốc. - Chúng tôi ... Read More
2019-09-20 17:50:16
Trung Quốc Cáp vá sợi quang mật độ cao 6 MPO 8fo 5M 10M LSZH 48 lõi MPO OM3 OM4 OM5 nhà máy sản xuất

Cáp vá sợi quang mật độ cao 6 MPO 8fo 5M 10M LSZH 48 lõi MPO OM3 OM4 OM5

Dây cáp quang 48 lõi MPO OM3 OM4 OM5 6 MPO 8fo 5M 10M LSZH Aqua Sự miêu tả: - Kocent Optec Limited cung cấp dịch vụ OEM cho tất cả các loại cáp vá sợi quang, bao gồm loại FC, LC, SC, ST, và MT-RJ, E2000, MPO, ... Read More
2019-09-20 17:50:15
Page 1 of 5|< 1 2 3 4 5 >|