Nhà

Sơ đồ trang web

Trung Quốc KOCENT OPTEC LIMITED Chứng chỉ
Trung Quốc KOCENT OPTEC LIMITED Chứng chỉ
Kocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi.

—— Mr Henry Thai

Tôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi.

—— Mr Pablo

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
Sản phẩm
Fiber Optic Splitter
Fiber Optic Patch Cord
Fiber Optic Fast Connector
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
Fiber Optic Splice Closure
Fiber Optic Terminal Box
MPO MTP Patch Cord
Optical Fiber Cable
Fiber Optic Attenuator
Fiber Optic Connectors
Fiber Optic Adapter
Fiber Optic Polishing Equipment
Fiber Optic Tools
GPON ONU
SFP Fiber Optic Transceiver
Page 1 of 43|< 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 >|
Chi tiết liên lạc
KOCENT OPTEC LIMITED

Người liên hệ: Mrs. Mary Linh

Tel: 86-18664578169

Fax: 86-755-61119991

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)