Nhà Sản phẩm

Fiber Optic Patch Cord

chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Fiber Optic Patch Cord

(136)
Trung Quốc SC APC Sợi quang Patch Jumper 3,5 mm Vỏ bọc siêu cong / G657B3 nhà máy sản xuất

SC APC Sợi quang Patch Jumper 3,5 mm Vỏ bọc siêu cong / G657B3

Miếng dán sợi quang siêu nhạy không uốn cong G657B3 SC APC Jumper 3,5mm PE Mô tả Sản phẩm 1. Chất liệu của gốm Ferrule: Chất lượng zirconium ổn định và dễ đánh bóng 2. Khả năng cung cấp tốt (đầu nối mảnh 20K... Read More
2019-09-10 17:26:03
Trung Quốc Dây cáp quang chống gặm nhấm Cáp xoắn ốc bọc thép FTTA Quân đội hoạt động Cáp ODVA DLC ODC nhà máy sản xuất

Dây cáp quang chống gặm nhấm Cáp xoắn ốc bọc thép FTTA Quân đội hoạt động Cáp ODVA DLC ODC

Xoắn ốc bọc thép chống gặm sợi ngoài trời Sợi dây cáp quang FTTA Quân đội hoạt động Giới thiệu: - Kocent Optec Limited là một trong những nhà sản xuất dây cáp quang ngoài trời dẫn đầu. Đặc biệt là trong tất cả ... Read More
2019-09-10 17:25:31
Trung Quốc Cáp nối đôi LC OM4 Cáp 3.0mm Đường kính / Dây LC LC4 Màu hồng nhà máy sản xuất

Cáp nối đôi LC OM4 Cáp 3.0mm Đường kính / Dây LC LC4 Màu hồng

LC-LC Duplex 3.0 mét OM4 50/125 Violet 10 Gam Sợi Quang Patch Cáp Jumper PVC LSZH Sự miêu tả: - Kocent Optec Limited cung cấp dịch vụ OEM cho tất cả các loại cáp quang, bao gồm các loại FC, LC, SC, ST và MT-RJ, ... Read More
2019-09-10 17:23:19
Trung Quốc SM MM Cáp quang Pigtail, Patch Pig Pigtail 2.0mm 1.8mm 1.6mm PVC LSZH Cover nhà máy sản xuất

SM MM Cáp quang Pigtail, Patch Pig Pigtail 2.0mm 1.8mm 1.6mm PVC LSZH Cover

Cáp sợi quang MU Fibra óptica Patchcord SM MM 2.0mm 1.8mm 1.6mm Dây cáp quang là các sợi cáp khoảng cách ngắn được gắn với các đầu nối ở cả hai đầu. Cáp vá sợi thường được sử dụng để cài đặt dễ dàng tại các b... Read More
2019-07-09 15:45:19
Trung Quốc PVC LSZH PE Chất liệu Dây cáp quang MU Jumper SM G657A1 Mất chèn thấp nhà máy sản xuất

PVC LSZH PE Chất liệu Dây cáp quang MU Jumper SM G657A1 Mất chèn thấp

Dây cáp quang MU UPC Single Mode G657B3 Cáp Simplex Cáp LSZH KOCENT OPTEC LIMITED, Đối tác tin cậy của Nhà cung cấp Sợi quang: 1. Với 4 dây chuyền sản xuất cho loại dây cáp quang và đuôi lợn thông thường, và đ... Read More
2019-07-09 15:45:19
Trung Quốc Cáp chèn sợi quang mất ít cáp MU SM DX 2.0mm G657A1 LSZH Màu vàng nhà máy sản xuất

Cáp chèn sợi quang mất ít cáp MU SM DX 2.0mm G657A1 LSZH Màu vàng

Dây cáp quang MU UPC Single Mode G657B3 Cáp Simplex Cáp LSZH KOCENT OPTEC LIMITED, Đối tác tin cậy của Nhà cung cấp Sợi quang: Chúng tôi quan tâm đến việc kinh doanh của khách hàng và yêu cầu của họ. Chúng tôi ... Read More
2019-07-09 15:45:19
Trung Quốc Dây cáp quang MU UPC Single Mode G657B3 Cáp Simplex Cáp LSZH nhà máy sản xuất

Dây cáp quang MU UPC Single Mode G657B3 Cáp Simplex Cáp LSZH

Dây cáp quang MU UPC Single Mode G657B3 Cáp Simplex Cáp LSZH Giới thiệu: 1. Cáp vá sợi là sợi kết nối máy tính với thiết bị. 2. Rất thuận tiện để kết nối và quản lý, lớp bảo vệ dày hơn, thường được sử dụng ... Read More
2019-07-09 15:45:19
Trung Quốc Cáp quang DIN Fibra OM1 OM2 OM3 OM4 OM5 SM 1m 3m 5m 10m 15m nhà máy sản xuất

Cáp quang DIN Fibra OM1 OM2 OM3 OM4 OM5 SM 1m 3m 5m 10m 15m

Cáp quang DIN Fibra OM1 OM2 OM3 OM4 OM5 SM 1m 3m 5m 10m 15m Giới thiệu: 1. Cáp vá sợi là sợi kết nối máy tính với thiết bị. 2. Rất thuận tiện để kết nối và quản lý, lớp bảo vệ dày hơn, thường được sử dụng trong ... Read More
2019-07-09 15:45:19
Trung Quốc Dây cáp quang G657A2 Dây nhảy dây đơn Chế độ DIN / PC PVC LSZH PE OFNR nhà máy sản xuất

Dây cáp quang G657A2 Dây nhảy dây đơn Chế độ DIN / PC PVC LSZH PE OFNR

DIN / PC Patch Dây nhảy sợi quang Chế độ đơn Simpex G657A2 Cáp Giới thiệu: 1. Cáp vá sợi là sợi kết nối máy tính với thiết bị. 2. Rất thuận tiện để kết nối và quản lý, lớp bảo vệ dày hơn, thường được sử dụng ... Read More
2019-07-09 15:45:19
Trung Quốc Huawei Mini SC APC Đầu nối cáp quang Jumper với cáp Patch FTTH Drop nhà máy sản xuất

Huawei Mini SC APC Đầu nối cáp quang Jumper với cáp Patch FTTH Drop

Huawei Mini SC APC Đầu nối sợi quang chống nước Jumper với cáp Patch FTTH Drop Giới thiệu: - Lắp ráp cáp Patch Huawei MINI SC / APC đến SC APC GYFJH Simplex SM G657A1. - Đầu nối Mini SC chứa bộ chuyển đổi và đ... Read More
2019-06-21 18:02:56
Page 1 of 14|< 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 >|