Nhà Sản phẩm

Fiber Optic Patch Cord

Trung Quốc KOCENT OPTEC LIMITED Chứng chỉ
Trung Quốc KOCENT OPTEC LIMITED Chứng chỉ
Kocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi.

—— Mr Henry Thai

Tôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi.

—— Mr Pablo

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Fiber Optic Patch Cord

(146)
Trung Quốc ST MM SC FC LC Dây vá đa chế độ OM3 OM4 OM5 Pigtail sợi quang nhà máy sản xuất

ST MM SC FC LC Dây vá đa chế độ OM3 OM4 OM5 Pigtail sợi quang

SC FC LC ST MM Đa chế độ 50/125 OM3 OM4 OM5 Bím tóc sợi quang Sự miêu tả: - Cáp quang vá còn được gọi là dây nhảy sợi quang hoặc dây vá sợi quang.Nó bao gồm một sợi cáp quang được kết thúc bằng các đầu nối khác ... Đọc thêm
2021-11-09 11:29:52
Trung Quốc Aramid PVC LSZH Sợi quang Patch Cord ST OM3 Multimode 10G Duplex nhà máy sản xuất

Aramid PVC LSZH Sợi quang Patch Cord ST OM3 Multimode 10G Duplex

OM3 Multimode 50/125 10G Dây vá song công LSZH PVC Aqua ST Sự miêu tả: -Kết nối STlà một trong những đầu nối cáp quang được sử dụng phổ biến nhất trong các ứng dụng mạng.Chúng có hình trụ với khớp nối khóa xoắn... Đọc thêm
2021-11-09 11:29:09
Trung Quốc OM4 OM5 40G 100G Sợi Patch Cord LSZH Duplex Simplex Optic ST nhà máy sản xuất

OM4 OM5 40G 100G Sợi Patch Cord LSZH Duplex Simplex Optic ST

Multimode 50/125 OM4 OM5 Dây bản vá sợi quang ST đơn giản hai mặt Sự miêu tả: -Kết nối STlà một trong những đầu nối cáp quang được sử dụng phổ biến nhất trong các ứng dụng mạng.Chúng có hình trụ với khớp nối kh... Đọc thêm
2021-11-09 11:27:15
Trung Quốc Cáp quang FTTA Patch Cable 8fo 12fo chống thấm nước chiến thuật nhà máy sản xuất

Cáp quang FTTA Patch Cable 8fo 12fo chống thấm nước chiến thuật

YZA YZB YZC 2fo 4fo 6fo 8fo 12fo Cáp quang FTTA chống thấm nước có đường kính Giới thiệu: - Kocent Optec Limited là một trong những nhà sản xuất dây vá sợi quang ngoài trời hàng đầu.Đặc biệt ở tất cả các loại d... Đọc thêm
2021-11-09 11:19:46
Trung Quốc 2fo TPU Sợi quang Patch Dây NSN DLC Chống thấm nước hai mặt Đường kính 4,8mm nhà máy sản xuất

2fo TPU Sợi quang Patch Dây NSN DLC Chống thấm nước hai mặt Đường kính 4,8mm

Tương thích Nokia NSN DLC Duplex 2fo Ngoài trời Cáp quang TPU chống nước - KOCENT OPTEC LIMITED cung cấp dịch vụ OEM và ODM cho tất cả các loại dây vá sợi quang, đặc biệt trong hoạt động trường ngoài trời sợi ... Đọc thêm
2021-11-09 11:18:18
Trung Quốc LSZH LC Dây bản vá đa chế độ song công Cáp quang NSN nhà máy sản xuất

LSZH LC Dây bản vá đa chế độ song công Cáp quang NSN

Trạm cơ sở 4G 5G NSN LC Cáp quang IP65 Duplex Mutimode ngoài trời Sự miêu tả: - Dây cáp quang ngoài trời được thiết kế đặc biệt để sử dụng màu đen LSZH hoặc cáp bọc TPU để làm dây vá với đầu nối chống nước. - Đ... Đọc thêm
2021-11-09 11:15:16
Trung Quốc FTTA NSN Cáp vá một chế độ đơn Trạm gốc LC RRU LTE song công nhà máy sản xuất

FTTA NSN Cáp vá một chế độ đơn Trạm gốc LC RRU LTE song công

Trạm gốc FTTA RRU LTE NSN Duplex LC Single mode 9/125 Cáp vá chống nước Đặc trưng: - Đầu nối cáp quang chắc chắn cho 2 và 4 kênh với cơ chế giao phối bằng vít - Bảo vệ IP65, chống sương muối và bảo vệ EMI - Khả ... Đọc thêm
2021-11-09 11:14:08
Trung Quốc FULLAXS ODVA CPRI Cáp quang bọc thép chống nước ngoài trời FULLAXS Cáp quang 2 lõi Vỏ xoắn ốc nhà máy sản xuất

FULLAXS ODVA CPRI Cáp quang bọc thép chống nước ngoài trời FULLAXS Cáp quang 2 lõi Vỏ xoắn ốc

2core FULLAXS Dây cáp quang ngoài trời bọc thép Nắp đậy xoắn ốc FTTA chống gặm nhấm Giới thiệu: - Kocent Optec Limited là một trong những nhà sản xuất dây vá sợi quang ngoài trời hàng đầu.Đặc biệt là ở tất cả c... Đọc thêm
2021-09-01 14:59:00
Trung Quốc Cáp quang FTTH ngoài trời 5G LSZH FTTA SC APC OptiTap nhà máy sản xuất

Cáp quang FTTH ngoài trời 5G LSZH FTTA SC APC OptiTap

H-Optic OptiTap Connector CPRI Cáp quang Patch Dây trường Patch Cáp FTTH Patch Jumper Đặc trưng - Cung cấp khả năng chống chịu thời tiết vượt trội cho FTTA và các ứng dụng ngoài trời khác. - Cho phép sử dụng ... Đọc thêm
2021-09-01 14:58:33
Trung Quốc Mini H SC APC Kết nối chống nước Huawei Cáp bọc ngoài trời Cáp quang nhà máy sản xuất

Mini H SC APC Kết nối chống nước Huawei Cáp bọc ngoài trời Cáp quang

Mini H SC APC Huawei Đầu nối không thấm nước Cáp quang trường ngoài trời bọc thép Giới thiệu: - Cụm SC mini cung cấp giải pháp kết nối mạnh mẽ và kín cho kết nối cáp quang đến nhà (FTTH). - Đầu kết nối H kết h... Đọc thêm
2021-07-19 18:41:59
Page 1 of 15|< 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 >|