Nhà Sản phẩmFiber Optic Patch Cord

Màu xanh lá cây Lime Green Single Mode Cáp quang Patch 50/125 OM5 SC Duplex Simplex

chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Màu xanh lá cây Lime Green Single Mode Cáp quang Patch 50/125 OM5 SC Duplex Simplex

Trung Quốc Màu xanh lá cây Lime Green Single Mode Cáp quang Patch 50/125 OM5 SC Duplex Simplex nhà cung cấp
Màu xanh lá cây Lime Green Single Mode Cáp quang Patch 50/125 OM5 SC Duplex Simplex nhà cung cấp Màu xanh lá cây Lime Green Single Mode Cáp quang Patch 50/125 OM5 SC Duplex Simplex nhà cung cấp Màu xanh lá cây Lime Green Single Mode Cáp quang Patch 50/125 OM5 SC Duplex Simplex nhà cung cấp Màu xanh lá cây Lime Green Single Mode Cáp quang Patch 50/125 OM5 SC Duplex Simplex nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Màu xanh lá cây Lime Green Single Mode Cáp quang Patch 50/125 OM5 SC Duplex Simplex

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: KCO
Chứng nhận: RoHS, ISO9001
Số mô hình: DC Duplex

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Túi PE, hộp carton, pallet gỗ
Thời gian giao hàng: 2 ~ 7 ngày sau khi nhận được thanh toán
Điều khoản thanh toán: Western Union, T/T, thư tín dụng
Khả năng cung cấp: 50, 000chiếc/tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
kết nối 1: SC kết nối 2: SC, LC, FC, ST
Số lượng sợi: đơn giản, song công, nhiều sợi Mất chèn: 0,35dB
Mất mát trở lại: 60dB Loại chất xơ: Multimode OM5
Màu: Màu xanh lục Che: PVC, LSZH

50/125 OM5 SC Duplex Simplex Sợi Quang Patch Cable MM Lime Green 5 m 7 m 10 m PVC LSZH

Cáp Patch OM5 là gì:

Nhảy cáp quang OM5 là bộ nhảy cáp đa chế độ được tối ưu hóa bằng laser xác định các đặc tính băng thông rộng cho WDM.

Dây nhảy sợi OM5, còn được gọi là jumper cáp đa chế độ băng thông rộng, phù hợp cho các ứng dụng băng thông cao.

Nó sử dụng công nghệ WDM của sợi đơn mode để mở rộng phạm vi các bước sóng có sẵn để truyền mạng.

Nó có thể hỗ trợ bốn bước sóng trên lõi của sợi đa mode, giảm số lõi sợi yêu cầu đến 1/4 của lõi trước đó.

 
Triển vọng ứng dụng của jumper sợi OM5 trong trung tâm dữ liệu trong tương lai:
- Nhảy cáp quang OM5 đến trung tâm dữ liệu rất lớn mang lại sức sống mạnh mẽ hơn, nó vượt qua công nghệ truyền dẫn song song sợi quang truyền thống và được thông qua bởi nút cổ chai của tốc độ truyền thấp và không chỉ với cáp đa mode ít hỗ trợ mạng tốc độ cao hơn truyền dẫn, và bởi vì nó sử dụng chi phí thấp, chi phí mô-đun ánh sáng bước sóng ngắn và mức tiêu thụ điện năng thấp hơn nhiều so với cáp quang đơn mode với nguồn ánh sáng laser sóng dài. Do đó, trong tương lai, trung tâm dữ liệu siêu lớn 100G / 400G / 1T sẽ có triển vọng ứng dụng rộng rãi.
- Lấy thế hệ tương lai của dây cáp quang Ethernet 400G làm ví dụ, cần 16 sợi lõi để truyền tín hiệu và 16 sợi lõi để nhận tín hiệu. Cần có tổng cộng 32 sợi đa mode sợi lõi, có nghĩa là trung tâm dữ liệu cần triển khai hệ thống dây dẫn với 32 giao diện MPO / MTP lõi. Do đó, chi phí hệ thống dây điện cao sẽ đưa ra các nhà thiết kế trung tâm dữ liệu.
- Nếu dây nhảy sợi quang OM5 và ánh sáng của mô-đun ghép kênh phân chia bước sóng ngắn, chỉ cần tổng cộng tám lõi đa lõi, bao gồm 4 lõi quang được sử dụng để gửi tín hiệu, 4 ​​lõi quang khác được sử dụng để nhận tín hiệu, và mỗi sợi quang truyền bốn bước sóng, tốc độ truyền của mỗi bước sóng 25 GBPS, do đó, sợi jumper OM5 100 GBPS mỗi lõi sợi quang có thể truyền dữ liệu. Bằng cách áp dụng công nghệ ghép kênh phân chia bước sóng ngắn và truyền song song, chi phí đấu dây của trung tâm dữ liệu sẽ giảm đáng kể và người ta tin rằng jumper sợi OM5 sẽ được sử dụng rộng rãi trong tương lai gần.
Hình ảnh sản phẩm:

5 lý do để sử dụng chất xơ OM5:
- Đặc điểm kỹ thuật sợi OM5 đã được Hiệp hội ngành truyền thông phát hành như tia-492aaae, và đang trong giai đoạn bỏ phiếu cuối cùng tại IEC như IEC 60793-2-10 phiên bản 6.
- Các thông số kỹ thuật OM5 và tia-492aaae sẽ được công nhận trong tiêu chuẩn ISO / IEC 11801 phiên bản 3 sắp tới và các tiêu chuẩn kết nối tiêu chuẩn quốc gia Mỹ ANSI / tia-568.3-d.
- Chất xơ OM5 ít nhất cũng tốt như OM4 trong việc hỗ trợ tất cả các ứng dụng truyền thống, và nó hoàn toàn tương thích và tương thích với sợi OM3 và OM4.
- OM5 được thiết kế để hỗ trợ ít nhất bốn bước sóng chi phí thấp trong phạm vi 850-950 nanomet, cho phép hỗ trợ tối ưu cho các ứng dụng ghép kênh phân chia bước sóng ngắn (SDWM) giảm số sợi song song ít nhất bốn lần, có thể chỉ sử dụng hai sợi (thay vì tám) để liên tục truyền 40Gb / s và 100Gb / s, giảm số lượng sợi và đạt được tốc độ cao hơn.
- Các OM5 đã được bán trên toàn thế giới, và jumper end-to-end sợi quang được cung cấp bởi Sun Telecom pujin đã được cài đặt trong một loạt các môi trường mạng, bao gồm các cơ sở, tòa nhà và trung tâm dữ liệu.
So với sợi OM3 và OM4 truyền thống, OM5 có lợi thế đáng kể trong việc hỗ trợ các ứng dụng SWDM. Trong tương lai, công nghệ SWDM cũng có thể được sử dụng để đạt được tốc độ Ethernet 200, 400 và 800Gb / s trong sợi đa mode.


Đặc điểm kỹ thuật:

Kết nối SC đến SC (hoặc khác)
Loại sợi 50 / 125um, MM, OM5
đánh bóng UPC đến UPC
Loại sợi Duplex (đơn giản, đa lõi)
Mất chèn ≤0.2dB
Mất mát trở lại ≥25dB
Nhiệt độ hoạt động -40 ~ 70 ° C
Phân cực A (Tx) đến B (Rx)
Áo khoác ngoài đường kính 2.0mm / 3.0mm
Màu áo Màu xanh lục
Bước sóng 850 / 1300nm
Vật liệu áo khoác PVC / LSZH
Giữ cáp 90N
Bán kính cong tối thiểu (mm) 10D (đã cài đặt) - 20D (đã tải)
Nhiệt độ lưu trữ -45 ° C ~ 85 ° C
Thành viên Aramid

OEM / ODM Dịch Vụ:
Nếu bạn muốn hiển thị LOGO thương hiệu của riêng bạn trên hàng hóa như cáp, túi gói, nhãn hoặc bất kỳ nơi nào. Không có vấn đề gì. OEM của chúng tôi và ODM dịch vụ luôn sẵn sàng để làm điều đó.
 
Đóng gói:
Theo Stardard xuất khẩu đóng gói.
Hộp Carton, hộp gỗ, pallet gỗ.

Đang chuyển hàng:
- Phát nhanh quốc tế như UPS, TNT, DHL, v.v.
- Không khí quốc tế: CA, AA, EA, v.v.
- Bằng đường biển

KOCENT OPTEC LIMITED, một đối tác đáng tin cậy của nhà cung cấp sợi quang:
Chúng tôi quan tâm đến việc kinh doanh của khách hàng và yêu cầu của họ.
Chúng tôi tìm cách nuôi dưỡng và xây dựng mối quan hệ lâu dài với các nhà phân phối và làm việc chặt chẽ với người cài đặt, tư vấn thiết kế, nhà tích hợp hệ thống và người dùng cuối để xây dựng cơ hội kênh.
Ngón tay của chúng tôi là xung khi nói đến thị trường của chúng tôi và chúng tôi liên tục quan sát xu hướng mới nổi và đổi mới công nghệ.
Chúng tôi đang trong một ngành công nghiệp di chuyển rất nhanh, vì vậy chúng tôi luôn linh hoạt và thích nghi để giữ khách hàng của mình đi đầu.

Chi tiết liên lạc
KOCENT OPTEC LIMITED

Người liên hệ: MaryLinh

Tel: +8618664578169

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)