Nhà Sản phẩmOptical Fiber Cable

MGTSV khai thác cáp quang 2km ~ 3km mỗi cuộn ngoài trời với màu xanh

chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

MGTSV khai thác cáp quang 2km ~ 3km mỗi cuộn ngoài trời với màu xanh

Trung Quốc MGTSV khai thác cáp quang 2km ~ 3km mỗi cuộn ngoài trời với màu xanh nhà cung cấp
MGTSV khai thác cáp quang 2km ~ 3km mỗi cuộn ngoài trời với màu xanh nhà cung cấp MGTSV khai thác cáp quang 2km ~ 3km mỗi cuộn ngoài trời với màu xanh nhà cung cấp MGTSV khai thác cáp quang 2km ~ 3km mỗi cuộn ngoài trời với màu xanh nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  MGTSV khai thác cáp quang 2km ~ 3km mỗi cuộn ngoài trời với màu xanh

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: KCO, Kocent Optec Limited
Chứng nhận: ISO9001, RoHS
Số mô hình: KCO-MGTSV

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: cuộn gỗ, pallet gỗ
Thời gian giao hàng: 3 ~ 5 ngày sau khi nhận được thanh toán
Điều khoản thanh toán: Western Union, T/T, thư tín dụng
Khả năng cung cấp: 10.000km / tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Vật chất: PE, chống cháy Tên: Cáp quang ngoài trời
Chiều dài: 2km ~ 3km mỗi cuộn ứng dụng: ngoài trời hoặc tùy chỉnh
Chất xơ: chế độ đơn, đa, OM3, OM4, OM5 Lõi: 4 lõi đến 24 lõi

MGTSV Mining Fiber Optic Cable 2-24 Fibers Single Mode Chống cháy

Nhân vật:

- Khai thác cáp MGTSV là một ứng dụng đặc biệt của cáp quang và cáp trong lĩnh vực truyền thông, đó là một loại cáp quang được sử dụng trong ngành công nghiệp khai thác than và được sử dụng trong mỏ, mỏ vàng và mỏ sắt.

- Khai thác cáp MGTSV không chỉ thừa kế tất cả các hoạt động của cáp quang và cáp, mà còn vì các yêu cầu đặc biệt của ngành than và bổ sung nhiều tính chất đặc biệt, tình dục bổ sung chính

Đối với đặc tính chống cháy, đặc điểm chống chuột (môi trường mỏ đặc biệt), do mỏ than, mỏ vàng, mỏ sắt và các mỏ khác, đặc biệt là các mỏ than có tai nạn, để đảm bảo tai nạn không lường trước được vẫn đảm bảo giao tiếp không bị cản trở, giảm tổn thất Giám sát và quản lý an toàn quốc gia (Cục giám sát an toàn mỏ than quốc gia) bắt buộc đối với tất cả các sản phẩm được sử dụng trong các mỏ than, bao gồm chứng nhận an toàn cáp liên lạc là:

- Bởi vì khác như vàng, quặng sắt và các tiêu chuẩn tương ứng khác, ngành công nghiệp này là tương đối đòi hỏi

Thực hiện các tiêu chuẩn, do đó, các mỏ khác nói chung là phù hợp với việc thiết kế và sản xuất cáp quang cho các mỏ than

- Cáp truyền thông tiêu chuẩn bảo mật chỉ có một mô hình là MGTSV, và các yêu cầu tương ứng như sau, trên thực tế, phạm vi thực tế chính thức là: hầm mỏ, đường hầm, đường

Kết cấu:

- Chia thành: Cáp ống chùm trung tâm A (2-12 lõi, vì quá trình của vấn đề, quá trình này chỉ có thể tạo ra 12 lõi)

Cáp bện lớp B (lõi 2-144, thường nhỏ hơn 12 lõi trung tâm thiên vị)

1. Cáp chùm tia trung tâm: từ bên trong ra ngoài cho sợi quang, kem sợi quang, ống lỏng, dây thép mỏng (có vòng tròn xung quanh), thép, vỏ bọc PE, vỏ chống cháy

2. Lớp mắc kẹt cáp: từ bên trong ra bên ngoài để tăng cường các mảnh của trung tâm (thường là với dây thép phosphated), sợi quang học, sợi quang kem, lỏng ống, cáp tie, cáp dán, thép, PE vỏ bọc, Áo khoác chống cháy (xanh dương)

- Cấu trúc cáp sợi quang chống cháy của tôi là sợi quang đơn mode hoặc đa mode thành nhựa cao cấp làm bằng ống lỏng, vỏ bọc chứa đầy các hợp chất chứa nước. Trung tâm của lõi cáp là một dây thép phosphatized hoặc một dây thép đông đúc với polyethylene. Ống lỏng (hoặc dây dẫn và cáp tín hiệu) được xoắn xung quanh lõi cốt lõi trung tâm thành lõi cáp nhỏ gọn và tròn, khoảng cách trong lõi cáp được đổ đầy bằng thép chặn nước - vỏ bọc bên trong bằng polyethylene, vỏ bọc chống cháy màu xanh dương vào một dây cáp.

Nhiệt độ lưu trữ / hoạt động: -40 ° C đến + 70 ° C

Tham số sợi quang
Loại sợi Chế độ đơn G652D, G657, G655, Đa OM1, OM2, OM3, OM4, OM5
Chế độ đường kính trường 8,6 ~ 9,5 ± 0,7μm
Đường kính ốp 125 ± 1μm
Ốp tròn phi tròn ≤ 1%
Đường kính sơn 245 ± 10μm
Hệ số suy giảm ≤ 0,36dB / km ở 1310nm, ≤ 0,22dB / km tại 1550nm
Phân tán màu ≤3,5ps / nm / km ở 1285 ~ 1330nm, ≤18ps / nm / km ở 1550nm
Không phân tán bước sóng 1300 ~ 1322nm
Hệ số PMD ≤ 0,2p / √km

OEM / ODM Dịch Vụ:

Nếu bạn muốn hiển thị LOGO thương hiệu của riêng bạn trên hàng hóa như cáp, túi gói, nhãn hoặc bất kỳ nơi nào. Không có vấn đề gì. OEM của chúng tôi và ODM dịch vụ luôn sẵn sàng để làm điều đó.

Đóng gói:

Theo Stardard xuất khẩu đóng gói.

Hộp Carton, hộp gỗ, pallet gỗ.

Đang chuyển hàng:

- Phát nhanh quốc tế như UPS, TNT, DHL, v.v.

- Không khí quốc tế: CA, AA, EA, v.v.

- Bằng đường biển

Chi tiết liên lạc
KOCENT OPTEC LIMITED

Người liên hệ: MaryLinh

Tel: +8618664578169

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)