Nhà Sản phẩmOptical Fiber Cable

Ngọn lửa cáp quang chống cháy, chống nước Stranded Loose Tube 96 Core

chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Ngọn lửa cáp quang chống cháy, chống nước Stranded Loose Tube 96 Core

Trung Quốc Ngọn lửa cáp quang chống cháy, chống nước Stranded Loose Tube 96 Core nhà cung cấp
Ngọn lửa cáp quang chống cháy, chống nước Stranded Loose Tube 96 Core nhà cung cấp Ngọn lửa cáp quang chống cháy, chống nước Stranded Loose Tube 96 Core nhà cung cấp Ngọn lửa cáp quang chống cháy, chống nước Stranded Loose Tube 96 Core nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Ngọn lửa cáp quang chống cháy, chống nước Stranded Loose Tube 96 Core

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: KCO, Kocent Optec Limited
Chứng nhận: ISO9001, RoHS
Số mô hình: KCO-MGTSV

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: cuộn gỗ, pallet gỗ
Thời gian giao hàng: 3 ~ 5 ngày sau khi nhận được thanh toán
Điều khoản thanh toán: Western Union, T/T, thư tín dụng
Khả năng cung cấp: 10.000km / tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Vật chất: PE, chống cháy Tên: Cáp quang ngoài trời
Chiều dài: 2km ~ 3km mỗi cuộn ứng dụng: ngoài trời hoặc tùy chỉnh
Chất xơ: chế độ đơn, đa, OM3, OM4, OM5 Lõi: 4 lõi đến 24 lõi

Khai thác cáp quang chống cháy MGTSV 8 12 24 48 72 96

Mô tả cáp:
Các ống được đổ đầy một hợp chất làm đầy nước.
Một dây thép, đôi khi được bọc bằng cáp PE với số lượng sợi cao, nằm ở trung tâm của lõi như một thành phần cường độ kim loại.
Ống (và chất độn) bị mắc kẹt xung quanh thành phần cường độ vào lõi cáp nhỏ gọn và tròn.
PSP được áp dụng theo chiều dọc trên lõi cáp, được lấp đầy với hợp chất làm đầy để bảo vệ nó khỏi sự xâm nhập của nước.
Cáp được hoàn thành với vỏ bọc chống cháy.

Phương pháp đặt: ống, trên không, trực tiếp chôn, trục

Phạm vi ứng dụng: chủ yếu áp dụng cho giao tiếp từ xa trong mỏ than, cũng như liên lạc bằng giọng nói, hình ảnh và truyền tín hiệu số

Đặc tính:

- Kiểm soát chính xác chiều dài dự phòng của sợi quang đảm bảo cáp quang có tính bền kéo và thuộc tính nhiệt độ cao

- Chất liệu của ống lỏng làm tổn hại đến khả năng chịu nước và độ bền cao hơn. Ống được làm đầy với một số pates để tiến hành bảo vệ quan trọng trên sợi quang

- Vỏ PE có khả năng chống tia cực tím tốt

- Có thể áp dụng các biện pháp sau để duy trì hiệu suất chống thấm của cáp quang:

- Dây thép tăng cường lõi đơn

- Điền ống lỏng với hợp chất chống thấm đặc biệt

- Lõi đầy cáp

- Sơn lớp phủ chống thấm PSP trên cả hai bề mặt

- Màu xanh chống cháy PVC được thông qua như vỏ thứ cấp để thực hiện tốt khả năng kháng cháy của sợi quang cũng như để tạo điều kiện công nhận.

Nhiệt độ lưu trữ / hoạt động: -40 ° C đến + 70 ° C

Tham số sợi quang
Sợi: 4 ~ 144Fibers
Số ống 1 ~ 12
Số lượng sợi / ống 4 ~ 12Fibers
Màu sợi Xanh lam, Cam, Xanh lục, Nâu, Xám, Trắng, Đỏ, Đen, Vàng, Màu tím, Màu hồng, Aqua.
Đường kính ống lỏng 2,0 ± 0,05 mm
Ống màu Xanh / Cam / Xanh / Nâu / Xám / Trắng / Đỏ / Đen / Vàng / Tím / Hồng / Aqua
Đường kính thành viên 1,5 ~ 2,3mm
Đường kính vỏ bên trong 7,5 mm
Độ dày vỏ bên trong 0,8 mm
Ra vỏ bọc đường kính dày 1,8mm
Đường kính cáp 10,0mm
Trọng lượng cáp 110kg / km
Vật liệu ống lỏng PBT
Hợp chất làm đầy (Tube) Thixotropic Jelly
Chặn nước Nước Swell thể Chất liệu
Out vỏ bọc Vỏ ngoài chống cháy

Tham số sợi quang
Loại sợi Chế độ đơn G652D, G657, G655, Đa OM1, OM2, OM3, OM4, OM5
Chế độ đường kính trường 8,6 ~ 9,5 ± 0,7μm
Đường kính ốp 125 ± 1μm
Ốp tròn phi tròn ≤ 1%
Đường kính sơn 245 ± 10μm
Hệ số suy giảm ≤ 0,36dB / km ở 1310nm, ≤ 0,22dB / km tại 1550nm
Phân tán màu ≤3,5ps / nm / km ở 1285 ~ 1330nm, ≤18ps / nm / km ở 1550nm
Không phân tán bước sóng 1300 ~ 1322nm
Hệ số PMD ≤ 0,2p / √km

Tham số sợi quang
Loại cáp Số sợi quang Số lượng vỏ Số lượng dây đóng gói Đường kính cáp (mm) Trọng lượng cáp quang (kg / km) Được phép kéo (Dài / ngắn hạn) Lực làm phẳng cho phép (Dài / ngắn hạn) Bán kính uốn (Tĩnh / động)
MGTSV- 4 ~ 6 4 ~ 12 1 4 10 110 600/1500 300/1000 10D / 20D
MGTSV-16 ~ 24 14 ~ 24 4 1 10 110 600/1500 300/1000 10D / 20D
MGTSV-26 ~ 36 26 ~ 36 3 2 10.5 120 600/1500 300/1000 10D / 20D
MGTSV-38 ~ 48 38 ~ 48 4 1 10.5 120 600/1500 300/1000 10D / 20D
MGTSV-50 ~ 60 50 ~ 60 5 0 11,5 130 600/1500 300/1000 10D / 20D
MGTSV-62 ~ 72 62 ~ 72 6 0 12.5 140 600/1500 300/1000 10D / 20D
MGTSV-74 ~ 84 74 ~ 84 7 0 12.5 140 600/1500 300/1000 10D / 20D
MGTSV-86 ~ 96 86 ~ 96 số 8 0 13 150 600/1500 300/1000 10D / 20D
MGTSV-98 ~ 108 98 ~ 108 9 0 13,5 160 600/1500 300/1000 10D / 20D
MGTSV-110 ~ 122 110 ~ 120 10 0 14 170 600/1500 300/1000 10D / 20D
MGTSV-124 ~ 132 122 ~ 132 11 0 15 180 600/1500 300/1000 10D / 20D
MGTSV-124-144 124 ~ 144 12 0 15,5 190 600/1500 300/1000 10D / 20D

OEM / ODM Dịch Vụ:

Nếu bạn muốn hiển thị LOGO thương hiệu của riêng bạn trên hàng hóa như cáp, túi gói, nhãn hoặc bất kỳ nơi nào. Không có vấn đề gì. OEM của chúng tôi và ODM dịch vụ luôn sẵn sàng để làm điều đó.

Đóng gói:

Theo Stardard xuất khẩu đóng gói.

Hộp Carton, hộp gỗ, pallet gỗ.

Đang chuyển hàng:

- Phát nhanh quốc tế như UPS, TNT, DHL, v.v.

- Không khí quốc tế: CA, AA, EA, v.v.

- Bằng đường biển

Chi tiết liên lạc
KOCENT OPTEC LIMITED

Người liên hệ: MaryLinh

Tel: +8618664578169

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)