Nhà Sản phẩmFiber Optic Patch Cord

Cáp quang quang FC / UPC - FC / UPC 50/125 Violet cho Fast Ethernet 10G

chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Cáp quang quang FC / UPC - FC / UPC 50/125 Violet cho Fast Ethernet 10G

Trung Quốc Cáp quang quang FC / UPC - FC / UPC 50/125 Violet cho Fast Ethernet 10G nhà cung cấp
Cáp quang quang FC / UPC - FC / UPC 50/125 Violet cho Fast Ethernet 10G nhà cung cấp Cáp quang quang FC / UPC - FC / UPC 50/125 Violet cho Fast Ethernet 10G nhà cung cấp Cáp quang quang FC / UPC - FC / UPC 50/125 Violet cho Fast Ethernet 10G nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Cáp quang quang FC / UPC - FC / UPC 50/125 Violet cho Fast Ethernet 10G

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: KCO
Chứng nhận: ISO9001, RoHS
Số mô hình: FC-FC-DX-OM4-3.0mm-Violet

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Túi PE, hộp carton, cuộn gỗ
Thời gian giao hàng: 2 ~ 5 ngày sau khi nhận được thanh toán
Điều khoản thanh toán: Western Union, T/T, thư tín dụng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Đầu nối: FC / PC Chế độ: Chế độ Muti OM4
Che: PVC, LSZH Mất chèn: 0.2dB
Mất mát trở lại: 55dB Đường kính: 2.0mm, 3.0mm
Chiều dài: 1, 3, 5, 7, 10, 15, 20, ... Cốt lõi: 50/125

FC / UPC-FC / UPC OM4 Sợi Quang Patch Dây Nhảy 50/125 Violet 10 Gam PVC LSZH


Sự miêu tả:
- Kocent Optec Limited cung cấp dịch vụ OEM cho tất cả các loại cáp quang, bao gồm các loại FC, LC, SC, ST và MT-RJ, E2000, MPO, MTP, ESCON, FDDI, DPLC, LC Uniboot, SC Uniboot . Đặc biệt trong dây OM4 Fiber Optic Patch Cord.

Ứng dụng:
- Fast Ethernet,
- Truyền dữ liệu LAN và WAN
- Máy chủ doanh nghiệp tốc độ cao
- Bộ ghép kênh, bộ chuyển mạch và bộ định tuyến
- Thiết bị truy cập quang và thiết bị mạng ATM
- Vận tải quang và viễn thông,
- FTTH,
- FTTD,
- Thiết bị chuyển mạch FTTX

Về đầu nối FC:
- Đầu nối FC là đầu nối cáp quang với thân ren, được thiết kế để sử dụng trong môi trường có độ rung cao.
- Nó thường được sử dụng với cả sợi quang đơn mode và sợi quang duy trì phân cực.
- Đầu nối FC được sử dụng trong datacom, viễn thông, thiết bị đo lường và laser chế độ đơn.
- Chúng đang trở nên ít phổ biến hơn, được thay thế bởi các đầu nối SC và LC.
- Đầu nối FC đã được chuẩn hóa trong tiêu chuẩn kết nối sợi quang TIA EIA / TIA-604-4.
- Đầu nối FC ban đầu được gọi là "Đầu nối cụm trường" của các nhà phát minh. Tên "FC" là từ viết tắt của "ferrule connector" hoặc "fiber channel".

Về sợi OM4:
- OM4 là sợi quang 50um được tối ưu hóa bằng laser có băng thông EMB 4.7GHz * km được thiết kế cho 10 Gb / s, 40 Gb / s và 100 Gb / s truyền.
- Sợi OM4 đã có mặt trên thị trường từ năm 2005, được bán như sợi OM3 hoặc OM3 cao cấp. Việc chỉ định cáp OM4 tiêu chuẩn hóa danh pháp trên tất cả các nhà sản xuất để khách hàng có ý tưởng rõ ràng hơn về sản phẩm mà họ đang mua.
- Sợi OM4 hoàn toàn tương thích ngược với sợi OM3 và có cùng loại áo phao đặc biệt.
- OM4 được phát triển đặc biệt cho truyền laser VSCEL và cho phép khoảng cách liên kết 10 Gig / giây lên đến 550 Mét (so với 300M với OM3) và cung cấp băng thông hiệu quả (EMB) 4700 MHz-km.

K ey Tính năng:
- Mất mát trở lại cao, mất chèn thấp
- Khả năng trao đổi và độ bền tốt
- Độ tin cậy và ổn định cao
- Tuân thủ tiêu chuẩn Telcordia, GR-326-Core, IEC và RoHS
- Multimode (MM) dựa trên sợi 50 / 62.5-125um
- Gốm Ferrule

Hình ảnh sản phẩm:



Đặc điểm kỹ thuật:

Thông số Hội đồng cáp quang tiêu chuẩn
Loại sợi SM (G.652 / G.657A) MM (OM1 / OM2 / OM3)
Vật liệu áo khoác LSZH / OFNR / PVC
loại trình kết nối SC / LC / ST / LC / MU / MTRJ / MPO / E2000
Vật liệu Ferrule  gốm sứ
Kiểm tra bước sóng 1310 ± 30/1550 ± 30nm 850 ± 30/1300 ± 30nm
Mất chèn (dB)
TIA / EIA-455-107
≤ 0.3dB
(PC / UPC / APC)
≤ 0.3dB
(PC / UPC)
Mất mát trở lại (dB)
TIA / EIA-455-107
≥45dB (PC / UPC)
≥55dB (APC)
≥35dB (PC / UPC)
Trao đổi ≤ 0,2dB
Hội đồng cáp Pigtail / Simplex / Duplex / Quạt tháo lắp
Nhiệt độ hoạt động (° C) -10 ~ + 70
Nhiệt độ lưu trữ (° C) -40 ~ +85
Gói 1 đơn vị / túi
* Tất cả các giá trị được chỉ định đều có kết nối.


OEM / ODM Dịch Vụ:
Nếu bạn muốn hiển thị LOGO thương hiệu của riêng bạn trên hàng hóa như cáp, túi gói, nhãn hoặc bất kỳ nơi nào. Không có vấn đề gì. OEM của chúng tôi và ODM dịch vụ luôn sẵn sàng để làm điều đó.

Đóng gói:
Theo Stardard xuất khẩu đóng gói.
Hộp Carton, hộp gỗ, pallet gỗ.

Đang chuyển hàng:
- Phát nhanh quốc tế như UPS, TNT, DHL, v.v.
- Không khí quốc tế: CA, AA, EA, v.v.
- Bằng đường biển

Chi tiết liên lạc
KOCENT OPTEC LIMITED

Người liên hệ: MaryLinh

Tel: +8618664578169

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)