Nhà Sản phẩmFiber Optic Terminal Box

Ổ cắm trên tường Ổ cắm cáp quang Hộp 4 lõi ABS / PC Chất liệu 0,15dB Mất chèn

chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Ổ cắm trên tường Ổ cắm cáp quang Hộp 4 lõi ABS / PC Chất liệu 0,15dB Mất chèn

Trung Quốc Ổ cắm trên tường Ổ cắm cáp quang Hộp 4 lõi ABS / PC Chất liệu 0,15dB Mất chèn nhà cung cấp
Ổ cắm trên tường Ổ cắm cáp quang Hộp 4 lõi ABS / PC Chất liệu 0,15dB Mất chèn nhà cung cấp Ổ cắm trên tường Ổ cắm cáp quang Hộp 4 lõi ABS / PC Chất liệu 0,15dB Mất chèn nhà cung cấp Ổ cắm trên tường Ổ cắm cáp quang Hộp 4 lõi ABS / PC Chất liệu 0,15dB Mất chèn nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Ổ cắm trên tường Ổ cắm cáp quang Hộp 4 lõi ABS / PC Chất liệu 0,15dB Mất chèn

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: KCO, Kocent Optec Limited
Chứng nhận: ISO9001
Số mô hình: KCO-FTB04B

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: hộp carton, pallet gỗ
Thời gian giao hàng: 7 ~ 14 ngày sau khi nhận được thanh toán
Điều khoản thanh toán: Western Union, T/T, thư tín dụng
Khả năng cung cấp: 20.000 chiếc / tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Vật chất: ABS, PC Mất chèn: 0,15dB
Mất mát trở lại: 55dB Đầu nối: SC, FC, ST, LC, E2000, v.v.
ứng dụng: Trong nhà Công suất: 4 sợi cho SC, FC, ST, E2000, 8 sợi cho LC song công

Hộp kết thúc cáp quang 4 cổng Ổ cắm Wallmount 4 lõi FTTH FTTB SC FC LC ST E2000

Sự miêu tả:

- KCO-FTB04B áp dụng thiết kế plug-in nhỏ gọn, kết hợp khái niệm Thiết kế tích hợp, đa chức năng, hiện đại.

- Nó có vẻ ngoài duyên dáng và có thể áp dụng cho mạng FTTX, và dễ dàng sử dụng trong các môi trường cài đặt khác nhau.

- Thiết kế kẹp của nắp đã giảm đáng kể cường độ lắp đặt.

- Hộp phù hợp với bộ chuyển đổi FC, SC, ST, LC (song công), có khả năng bảo vệ uốn tốt.

- Đây là sự chấm dứt cho người dùng cáp quang, được thiết kế đặc biệt để xây dựng FTTH.

- Nó có thể được cài đặt tại các hành lang và các trường hợp đa phương tiện cho người dùng cáp quang.

- Có thể sử dụng các phương pháp kết nối lạnh hoặc nóng chảy để kết nối các đầu quang và truyền ánh sáng bằng bộ chuyển đổi hoặc đầu sợi quang sang ONU của người dùng đầu cuối.

- Các sản phẩm có tính chất tốt và phổ quát cho người dùng. Nó được áp dụng rộng rãi trong FTTX, LAN, Truyền hình cáp và các hệ thống viễn thông khác.

Thông tin nhanh:

Số phần KCO-FTB04B
Kích thước 100x85x30mm
Sức chứa 4 lõi (đối với SC), 8 lõi (đối với LC)
Vật chất Nhựa ABS
Cáp cáp trong nhà hoặc cáp FTTH
Đường kính cáp Tối đa 10 mm
Bộ chuyển đổi SC, LC, FC, ST, E2000, v.v.
Màu trắng

Tính năng, đặc điểm

- Áp dụng cho FTTH, FTTO một FTTD, v.v., và cho phép dễ dàng sử dụng trong các môi trường cài đặt khác nhau.

- Thiết kế kẹp của nắp đã giảm đáng kể cường độ lắp đặt.

- Nó rất mỏng và phù hợp với các bảng A86 khác trong nhà, và cũng đáp ứng hệ thống cáp mở hoặc giấu

cho cáp quang.

- Phối hợp với bộ điều hợp quang loại dải FC, nó tạo ra nhiều tùy chọn hơn về mặt giao diện sợi cho người dùng.

- Có thể sử dụng SC và SC / FC.

- Trụ gói lớn diametered trong hộp bảo vệ triệt để theo cách đa dạng.

- Chỗ ở của 4 bộ điều hợp (SC Simplex / LC duplex)

- 4 mục cáp

- Với một khay nối

- Hai cổng cáp đầu vào

Sản phẩm picutures:

Các ứng dụng:

- FTTH, FTTx, FTTB

- L AN

- Các trung tâm dữ liệu

- Mạng cục bộ vv

Điều kiện hoạt động:

- Nhiệt độ -45 ~ + 85

- Độ ẩm tương đối 85% (+ 30 C)

- Áp suất khí quyển 70KPa ~ 106KPa

Trình độ chuyên môn:

- Độ dài sóng làm việc danh nghĩa: 850nm, 1310nm, 1550nm

- Mất kết nối 0,2dB

- Chèn mất 0,2dB

- Mất mát trả lại> = 50dB (UPC),> = 60dB (APC)

- Điện trở cách điện (giữa khung và bảo vệ

- Nối đất)> 1000MΩ / 500V (DC)

Thông số:

Kiểu Hộp thiết bị đầu cuối trong nhà
P / N KCO-FTB04A
Kích thước 150x117x30mm
Màu trắng
Sức chứa Tối đa 8 lõi
Chèn mất 0,2dB
Mất mát trở lại

50dB (UPC)

60dB (APC)

Độ bền 1000 giao phối
Bước sóng

850nm

1310nm

1550nm

Nhiệt độ hoạt động -25 ° C ~ + 40 ° C
Nhiệt độ lưu trữ -25 ° C ~ + 55 ° C
Độ ẩm tương đối ≤85% (+ 30 ° C)
Áp suất không khí 70Kpa ~ 106Kpa
Kết nối SC, FC, LC, ST, E2000, v.v.
Cáp 0,9mm ~ 10,0mm

Dịch vụ OEM / ODM:
Nếu bạn muốn hiển thị logo thương hiệu của riêng bạn trên hàng hóa như cáp, túi gói, nhãn hoặc bất kỳ nơi nào. Nó không có vấn đề gì. Dịch vụ OEM và ODM của chúng tôi luôn sẵn sàng để làm điều đó.

Đóng gói:
Theo Stardard xuất khẩu đóng gói.
Hộp carton, hộp gỗ, pallet gỗ.


Đang chuyển hàng:
- Chuyển phát nhanh quốc tế như UPS, TNT, DHL, v.v.
- Không khí quốc tế: CA, AA, EA, v.v.
- Bằng đường biển

Chi tiết liên lạc
KOCENT OPTEC LIMITED

Người liên hệ: MaryLinh

Tel: +8618664578169

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)