Nhà Sản phẩmFiber Optic Patch Cord

PVC / LSZH Vỏ cáp quang sợi dây 5G FTTA LC duplex OM5 MM 50/125 3D

chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

PVC / LSZH Vỏ cáp quang sợi dây 5G FTTA LC duplex OM5 MM 50/125 3D

Trung Quốc PVC / LSZH Vỏ cáp quang sợi dây 5G FTTA LC duplex OM5 MM 50/125 3D nhà cung cấp
PVC / LSZH Vỏ cáp quang sợi dây 5G FTTA LC duplex OM5 MM 50/125 3D nhà cung cấp PVC / LSZH Vỏ cáp quang sợi dây 5G FTTA LC duplex OM5 MM 50/125 3D nhà cung cấp PVC / LSZH Vỏ cáp quang sợi dây 5G FTTA LC duplex OM5 MM 50/125 3D nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  PVC / LSZH Vỏ cáp quang sợi dây 5G FTTA LC duplex OM5 MM 50/125 3D

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: KCO
Chứng nhận: RoHS, ISO9001
Số mô hình: LC-DX-OM5-2.0mm-xm-LSZH

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Túi PE, hộp carton, pallet gỗ
Thời gian giao hàng: 2 ~ 7 ngày sau khi thanh toán
Điều khoản thanh toán: Western Union, T/T, thư tín dụng
Khả năng cung cấp: 50, 000chiếc/tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
kết nối 1: LC kết nối 2: LC, SC, FC, ST
Chất xơ: 2 sợi Mất chèn: 0,35dB
Mất mát trở lại: 60dB Loại chất xơ: Đa chế độ OM5
Màu: Màu xanh chanh Che: PVC, LSZH

LC duplex OM5 MM 50/125 Dây cáp quang 3D Cáp 5G FTTA Patch

Sự miêu tả:

Cáp vá sợi quang còn được gọi là nhảy sợi quang hoặc dây cáp quang. Nó bao gồm một sợi cáp quang được kết thúc với các đầu nối khác nhau ở hai đầu.
Đối với cáp vá sợi, có hai khu vực ứng dụng chính là trạm làm việc máy tính đến ổ cắm và bảng vá sợi quang hoặc trung tâm phân phối kết nối chéo quang.

Sợi đa mode băng rộng OM5 được tối ưu hóa cho các hệ thống truyền nhiều bước sóng hoạt động trong phạm vi 850-950nm, cho phép hỗ trợ tối ưu các ứng dụng Ghép kênh phân chia bước sóng ngắn (SWDM) mới nhất giúp giảm số lượng sợi song song ít nhất là cho phép tiếp tục sử dụng chỉ có hai sợi (chứ không phải tám) để truyền 40 Gb / s (tối đa 400m) và 100 Gb / s (tối đa 150m) và giảm số lượng sợi cho tốc độ cao hơn.

Chúng tôi cung cấp nhiều loại dây vá sợi khác nhau bao gồm các chế độ đơn, đa chế độ, đa lõi và phiên bản bọc thép. Bạn cũng có thể tìm thấy bím tóc sợi quang và các loại cáp vá đặc biệt khác ở đây. Đối với hầu hết trong số họ, các đầu nối SC, ST, FC, LC, MU, MTRJ, E2000, APC / UPC đều có sẵn, thậm chí chúng tôi cung cấp cáp quang MPO / MTP

Cáp Patch PVC / LSZH của chúng tôi là cáp quang tiêu chuẩn được kết thúc bằng đầu nối LC / SC / ST / FC / MTRJ / MU / SMA ở hai đầu, như LC-LC, LC-SC, LC-ST, SC-ST, SC-SC, ST-ST, v.v.

Lắp ráp cáp OM5:
- Các cụm cáp quang OM50 multimode 50/25, bao gồm các đầu nối LC, SC, ST, FC, E-2000, MPO, MTP, từ cáp đơn giản, song công đến cáp đa lõi.
- Cáp OM5 tùy chỉnh với chiều dài khác nhau, vỏ cáp, loại đầu nối.
- Cáp sợi quang đa mode OM5 50/125 được thiết kế để sử dụng trong các trung tâm dữ liệu hiệu quả cao và các tòa nhà được kết nối với nhau.
- Thông số kỹ thuật sợi đa chế độ OM5 tuân theo TIA-492AAAE trong ISO / IEC 11801 Phiên bản 3 và tiêu chuẩn cáp của Viện Tiêu chuẩn Quốc gia Hoa Kỳ ANSI / TIA-568.3-D cũng như phiên bản IEC 60793-2-10 6.
- Cáp sợi đa chế độ OM5 hoàn toàn tương thích với các tiêu chuẩn đa chế độ trước đó OM3 và OM4, nhưng OM5 có thể đạt tốc độ cao hơn nhiều với ít lõi sợi hơn.
- OM5 sử dụng màu Lime Green

Đặc điểm kỹ thuật:

Kết nối LC sang LC hoặc khác
Loại sợi 50 / 125um, MM, OM5
đánh bóng UPC đến UPC
Loại sợi Song công (đơn giản, đa lõi)
Mất chèn .20,2dB
Mất mát trở lại ≥25dB
Nhiệt độ hoạt động -40 ~ 70 ° C
Cực tính A (Tx) đến B (Rx)
Áo khoác ngoài đường kính 2.0mm / 3.0mm
Màu áo khoác Màu xanh chanh
Bước sóng 850 / 1300nm
Chất liệu áo khoác PVC / LSZH
Giữ cáp 90N
Bán kính uốn cong tối thiểu (mm) 10D (đã cài đặt) - 20D (đã tải)
Nhiệt độ lưu trữ -45 ° C ~ 85 ° C
Sức mạnh thành viên Aramid

Ảnh sản phẩm:

Dịch vụ OEM / ODM:

Nếu bạn muốn hiển thị logo thương hiệu của riêng bạn trên hàng hóa như cáp, túi gói, nhãn hoặc bất kỳ nơi nào. Nó không có vấn đề gì. Dịch vụ OEM và ODM của chúng tôi luôn sẵn sàng để làm điều đó.

Đóng gói:

Theo Stardard xuất khẩu đóng gói.

Hộp carton, hộp gỗ, pallet gỗ.

Đang chuyển hàng:

- Chuyển phát nhanh quốc tế như UPS, TNT, DHL, v.v.

- Không khí quốc tế: CA, AA, EA, v.v.

- Bằng đường biển

KOCENT OPTEC LIMITED, Đối tác tin cậy của Nhà cung cấp Sợi quang:
Chúng tôi quan tâm đến việc kinh doanh của khách hàng và yêu cầu của họ.
Chúng tôi mong muốn nuôi dưỡng và xây dựng mối quan hệ lâu dài với các nhà phân phối của chúng tôi và hợp tác chặt chẽ với các trình cài đặt, tư vấn thiết kế, tích hợp hệ thống và người dùng cuối để tạo cơ hội kênh.
Ngón tay của chúng tôi là nhịp đập khi nói đến thị trường của chúng tôi và chúng tôi liên tục quan sát các xu hướng mới nổi và đổi mới công nghệ.
Chúng tôi đang ở trong một ngành công nghiệp di chuyển rất nhanh, vì vậy chúng tôi luôn linh hoạt và thích nghi để giữ khách hàng của chúng tôi luôn đi đầu.

Chi tiết liên lạc
KOCENT OPTEC LIMITED

Người liên hệ: MaryLinh

Tel: +8618664578169

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)