Nhà Sản phẩmFiber Optic Patch Cord

KOCENT OPTEC LIMITED

chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
chất lượng tốt Fiber Optic Patch Cord giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Nokia NSN Boot sợi quang cáp dây nhảy Jumper ngoài trời CPRI FTTA Base Station TPU

Trung Quốc Nokia NSN Boot sợi quang cáp dây nhảy Jumper ngoài trời CPRI FTTA Base Station TPU nhà cung cấp
Nokia NSN Boot sợi quang cáp dây nhảy Jumper ngoài trời CPRI FTTA Base Station TPU nhà cung cấp Nokia NSN Boot sợi quang cáp dây nhảy Jumper ngoài trời CPRI FTTA Base Station TPU nhà cung cấp Nokia NSN Boot sợi quang cáp dây nhảy Jumper ngoài trời CPRI FTTA Base Station TPU nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Nokia NSN Boot sợi quang cáp dây nhảy Jumper ngoài trời CPRI FTTA Base Station TPU

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: KCO
Chứng nhận: ISO9001, RoHS
Số mô hình: NSN-NSN-DLC-SM-7.0mm-x (m)

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: Đàm phán
Giá bán: Negotiation
chi tiết đóng gói: Túi PE, hộp carton, cuộn gỗ
Thời gian giao hàng: 2 ~ 5 ngày sau khi nhận được thanh toán
Điều khoản thanh toán: Western Union, T/T, thư tín dụng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
kết nối 1: NSN-DLC kết nối 2: NSN-DLC
Cốt lõi: song công, 2 lõi Mất chèn: 0,2dB
Mất mát trở lại: 55dB Vật liệu bọc cáp: LSZH, TPU, PE

Cáp nối sợi quang Nokia NSN Boot Cáp nhảy ngoài trời CPRI FTTA Base Station Cáp trường TPU
 

- KOCENT OPTEC LIMITED cung cấp dịch vụ OEM và ODM cho tất cả các loại dây cáp quang.

- Đặc biệt trong hoạt động ngoài trời dây vá sợi quang như dây vá NSN, dây vá PDLC, dây vá DLC, dây vá ODC, dây vá ODVA, dây vá RRU, dây vá TPU, dây vá CPRI, dây vá Optitap, Mini SC dây vá, và dây vá OM3, OM4.

- Chúng tôi cung cấp tất cả các loại dây cáp quang hoạt động tại hiện trường với các loại đầu nối chống nước khác nhau, sử dụng cho các trạm gốc Viễn thông 3G, 4G, 5G, LTE, BBU, RRU, RRH.

- Khi đã hoàn thành thiết bị sản xuất và đóng quy trình QC, chúng tôi cung cấp tiêu chuẩn hàng hóa Viễn thông cho khách hàng.

Sự miêu tả:
- Các đầu nối cáp quang NSN cho các trạm gốc không dây thế hệ mới đã kéo xa (WCDMA / TD- SCDMA / WIMAX / GSM) có thể đáp ứng các yêu cầu của chương trình FTTA (cáp quang đến ăng ten) cho điều kiện môi trường ngoài trời và điều kiện thời tiết bất lợi Chúng rất phù hợp cho các ứng dụng Công nghiệp và Hàng không vũ trụ và Quốc phòng.
- Các đầu nối sợi NSN, cùng với cáp quang hỗ trợ, đang trở thành giao diện tiêu chuẩn được chỉ định trong các bộ đàm từ xa 3G, 4G và WiMax Base Station và các ứng dụng Cáp quang. Tuy nhiên, sản phẩm không giới hạn ở các ứng dụng trên.
- Các tổ hợp cáp NSN đã vượt qua các bài kiểm tra như sương muối, độ rung và sốc và đáp ứng lớp bảo vệ theo chuẩn IP65. Chúng rất phù hợp cho các ứng dụng Công nghiệp và Hàng không vũ trụ và Quốc phòng.

Tính năng, đặc điểm:
- Khởi động kết nối NSN tiêu chuẩn.
- Chế độ đơn và đa chế độ có sẵn
- Bảo vệ theo tiêu chuẩn IP65, chống sương muối, chống ẩm,
- Vỏ nhôm, thiết kế nhỏ gọn.
- Phạm vi nhiệt độ rộng và phạm vi rộng của cáp Patch trong nhà và ngoài trời
- Vận hành dễ dàng, cài đặt đáng tin cậy và hiệu quả
- Đầu nối của bên A là DLC và bên B có thể là LC, FC, SC
- Được sử dụng cho trạm gốc 3G 4G BBU, RRU, RRH, LTE

Các ứng dụng:

- Được sử dụng rộng rãi trong FTTA & FTTH
- Được sử dụng cho trạm gốc 3G 4G
- BBU, RRU, RRH, LTE

Xây dựng cáp vá sợi quang NSN:


Đặc điểm kỹ thuật:

Mục SM MM
Kết nối A: NSN, B: NSN, LC, SC, FC, ST
Loại sợi G657A1 / A2
Đếm sợi 2 lõi
Màu Bule, xanh Màu be, thủy
đánh bóng UPC, APC PC
Mất chèn .20,2dB
Mất mát trở lại

DB50dB (UPC)

≥60dB (APC)

≥35dB
Độ bền ≥500 chu kỳ ≤0,2dB
Kiểm tra bước sóng 1310/1550nm 850/1310nm
Suy hao (max.dB) 1310nm≤0,35dB / km
1550nm≤0,25dB / km
850nm≤3.0dB / km
1310nm≤1.0dB / Km
Nhiệt độ hoạt động -40 đến + 80oC

Ảnh sản phẩm:

Dịch vụ OEM / ODM:
Nếu bạn muốn hiển thị logo thương hiệu của riêng bạn trên hàng hóa như cáp, túi gói, nhãn hoặc bất kỳ nơi nào. Nó không có vấn đề gì. Dịch vụ OEM và ODM của chúng tôi luôn sẵn sàng để làm điều đó.

Đóng gói:
Theo Stardard xuất khẩu đóng gói.
Hộp carton, hộp gỗ, pallet gỗ.

Đang chuyển hàng:
- Chuyển phát nhanh quốc tế như UPS, TNT, DHL, v.v.
- Không khí quốc tế: CA, AA, EA, v.v.
- Bằng đường biển

Chi tiết liên lạc
KOCENT OPTEC LIMITED

Người liên hệ: MaryLinh

Tel: +8618664578169

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)